DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình làm môi giới và đầu tư Bds 15 năm rồi chứng kiến sốt bds của mấy năm 2007 đến 2011. Đi oánh đất sốt Phú Quốc, Đồng Nai, Củ Chi, Phan Thiết… còn làm thường xuyên ở Hà Nội thấy ngoài đất cát tăng trên ngày mua tranh bán cướp. Tiền mình đầu tư các nơi chưa rút dc về, tiền mặt còn ít ko biết mua đâu. May mắn có em trai Tainguyen hướng đu học và Nghe nhiều thầy A7. Thế nên thấy cơ hội như này mà ko đớp thì sau này lấy đâu ra, cơ hội thay đổi sửa sai đó bác

11 Likes

DIG qua 150k sẽ Ko có hàng mà mua

2 Likes

Con người thường bảo thủ và không chấp nhận sai lầm, Thái là người nổi tiếng rồi, nên ko dám phản bội lời mình nói, chả nhẽ lại đầu quân cho A7 thì mất mặt quá

3 Likes

qua e lượn 1 vòng thấy cái đám ghen ăn tức ở nó cmt rằng là ai cầm DIG là do may mắn do hên nên ăn đc rồi nó bảo cao rồi đấy mau chốt đi kg mất lãi, đúng là bọn thiển cận tầm nhìn kg qua đc ngọn cỏ bọn tiểu nhân sao đo đc lòng quân tử, a e theo thầy A7 là chiến đầu bằng tầm nhìn bằng tầm cao, thầy A7 như núi Thái Sơn a e theo thầy Đông chinh Tây chiến chưa thua trận nào mà lại là ăn may sao, để xem đến khi L14 DIG CEO lên tiền triệu như lời sấm truyền của thầy thì bọn nó có cởi giáp quy hàng hay uất hận nhục quá mà nhảy cầu hết kkkk

5 Likes

Nhiều thằng xưng chuyên gia mồm chê hàng A7 nhưng tay thì xúc đấy; có nhiều người biết đấy; lởm lắm. Nhưng thông cảm nó thấy lợi thì nó xúc thôi

2 Likes

Tuyên dương thái đây

800k nó lại hót khen ngon thôi .
Lệnh thiên triều cãi thế kẹc nào đc. Chỉ càn giá đất Long tân x2x3… Ko thể đếm nổi DIG có bao tiền… Cân xe tải… Mang ném c.h.ó ném gà… Bố thí cho bọn media, nhà báo, chiên za một ít tiền lẻ

51 Likes

Tầm nhìn thầy A7 rất xa, nói dần dần để anh em đỡ ngợp :D, tầm nhìn DIG 2tr/cp. Anh em cảm tạ thầy và quy phục tầm nhìn thầy.

3 Likes

Long Tân đền bù 100k m2 bán 300 củ.
Thì trâu c.hó lợn gà, ruồi muỗi nhảy dựng lên gọi A7 bằng bố hết. Giờ cứ cãi cứ chim lợn đê.
Bố chấp hết, bố cân sạch cả media, vtv, đài báo…kkkkk

63 Likes

A7 thật là đẳng cấp!

2 Likes

Nbb còn đ eo có tiền mà làm cái website đẹp thì đủ biết r. Đây là điện thờ của DIG, cút ra chỗ khác mà phím hàng, ae ơi băm nó.

2 Likes

Riêng Long Tân đã gấp 7 lần vốn hoá rồi, hàng loạt dự án khác của DIG nữa ối zồi ôi luôn thầy nhì.

8 Likes

https://youtu.be/opRZzwknhCQDig cổ bluchip quốc gia

Biên lợi nhuận càng tăng mà số lượng cổ phiếu chỉ có 500tr thì đất ngoài nó x2 giá cổ phiếu phi mẹ lên cung trăng

3 Likes

Tôi thì cứ ôm chặt 3 con L14 - DIG- CEO. có gia tăng thêm hihi

1 Likes

Đã lên thuyền DIG .Nghe A7 không biết đã muộn chưa

14 Likes

Chưa muộn đâu còn sớm lắm. Lúc Dig lên 5 lít thì ước gì múc Dig giá này.

2 Likes

DIG quỹ đất lớn ,vốn hoá vùng trũng nhất của cổ BĐS .Dư địa còn tăng mạnh chưa thể đong đếm nỗi.NAV của mik 80% là dig còn lại là CEO và L14

1 Likes

Nó ko có cổ thì nó chê, nó bán non thì nó chê nó bơm đểu để sập nó mua lại, lãi tiền chứng khoán cũng đi múc đất, chứ ko múc đất thì múc gì, Lạm phát sẽ càng tăng cao trong chù kỳ sắp tới

Em thấy trừ L14 ra con nào trên 100 cũng khó chạy mạnh.Trừ khi được ra tin khủng