DIG hành trình đến 500k không còn xa!

A e hiểu điều gì rồi chứ

2 Likes

Chim lợn quy thuận triều đình r hả. Kkkk

2 Likes

Tầm A7 nó ko phải đi lùa gà lùa vịt lom dom, lùa một phát cho bọn bank thép vỡ mộng xong vào ôm cổ đất. Lúc nào cũng hai trường phái. thấy thằng khác cứ ăn là lại chê. Chúng nó nói thì kiểu gì chả đúng, L14 tăng lên 2tr, DIG lên 500 rồi thì giảm thôi chứ sao, điều đương nhiên mà :)). Mồm chê nhưng lòng đang khấn sập để vào múc

Quốc hội thì đang họp để bơm tiền kích thích kinh tế; giá đất thì tăng ầm ầm; vẫn nhiều ông từ chối sự giàu có bằng việc mang DIG ra bán. Đúng là còn cái nịt

1 Likes

Anh ơi, hay anh làm luôn 1 khu đô thị đặt tên là A7, để slogan là: " gần đèn thị rạng". Lối vào để 2 hàng cau vua, để anh em đệ tử, hoặc những người chưa gặp, mà đã ngưỡng mộ anh như em, làm 1 căn nghỉ cuối tuần ạ.

2 Likes

cô đặc thì dễ ko em, có ai muốn bán đâu

1 Likes

Bạn này thấy vào nhóm dig cũng nửa tháng rồi mà hôm nay mới xuống tiền à:rofl::rofl::rofl::heart_eyes:.

1 Likes

HDC đoạn này còn nên vào không thầy ơi !

Con cảm ơn thầy

Thầy A7 @Sieucophieu12345 xuất kỳ đánh 3 trận khuất phục kg chỉ cả đám giặc cỏ lều báo chiên trứng môi trên môi dưới và đám F0 bị tẩy não mà còn cả đám ngoại bang tây lông, trận L14 uy danh thiên hạ công phá mốc 300k tiến thẳng mốc 1000k, trận DIG thiêu dụi mấy vạn quân tào từ 29k phi thẳng lên 110k, trận CEO tiêu diệt quân ngoại bang tây lông xả mấy triệu cổ quân thiên triều cân hết khiến cho đám ngoại bang run sợ mà phải quỳ gối xin hàng bỏ về nước, đám này ra đến bể mà sợ tim vẫn đập như trống. Thầy A7 có học trò đệ tử rất đông khắp cả thiên hạ, nên sau vì 1 lòng yêu mến kính trọng công đức dày như biển nên tôn thầy lên Đế Sư Vương A7. Đế Sư Vương A7 đóng đô ở L14, phía nam thì có DIG trấn thủ, ngoài đảo đặc khu thì có CEO ở vân đồn phú quốc trấn giữ tầm nhìn của thầy xa vạn dặm tạo thành thế chân vạc vững như bàn thạch, với thế này thiên triều sẽ tồn tại cùng nhật nguyệt thiên thu, học trò đệ tử của Vương thì cũng được hưởng cái phúc này. Sau có sứ thần các nước qua diện kiến Đế Sư Vương A7 thì đi qua nước này thấy dân chúng giàu có mà nhân hậu riêng chỉ có cái dáng hơi khệnh khạng mồm thì lúc nào cũng ngoác ra kg khép đc người thì hơi nghiêng nghiêng, sứ thần mới thắc mắc hỏi tâu Đế Sư Vương A7 thì Vương chỉ nói 1 câu: ‘‘Tiền đè, tiền đè là tiền đè đó’’, sứ thần nghe xong 2 hàng lệ chảy dài mà phủ phục xin rằng cho đc làm dân của Vương, Vương cảm động mà nhận về, từ đó chí sĩ khắp nơi về với Vương trăm sông lại chảy về một mối thiên hạ lại thái bình dân tình thì ấm no.

14 Likes

Tất nhà cụ vừa có a Trí em Tài kiếm đâu thằng em rể tên Tiền nữa thi thành 3 ông thần giữ của, Phú quý giàu sang!kkk

2 Likes

em chào bác nhé kkkk

1 Likes

Nhà ko có em rể dc đâu đang tìm em dâu thôi bác

2 Likes

Hoa ra bác này với tainguyeen là ae ruột à,bảo sao thấy đi bắn chim lợn phong cách giống nhau thế.Chúc mừng 2 ae đồng lòng,thế này thì giá đình sắp mở mày mở mặt với dòng hon roiif.sang năm dig nên 300 khéo giàu nhất khu​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:🥲

3 Likes

nó là chim lợn mà . nó chửi và xoắn cổ 7 riết ấy mà. Cổ A7 mà tăng riết có khi nó bị điên dại đó

Vào sớm thì có giá 8x rồi.Bank thép k chạy em bán hết rồi

1 Likes

À thì ra mấy hôm trc ôm bank thép nên chim lợn dig hả,này quy hàng dig quy hàng a7 rồi hả.chúc mừng bạn đã tìm được con đường giàu sang quay đầu là bờ …mô phật…:joy::joy::joy::star_struck::star_struck::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Bản “HỊCH CHỨNG SĨ” chất đấy bác :laughing:

1 Likes

sao chim lợn cứ đầu hàng thế này e lại k vui bác ạ kkk

Chim lợn mà được thuần hoá thì cũng thông cảm cho ngừoi ta, biết chọn cành mà đậu, bỏ chỗ tối u mê qua chỗ sáng

Ai lập nhóm DIG để ae tham gia thảo luận cập nhật tình hình