DIG hành trình đến 500k không còn xa!

:rofl::rofl::rofl::rofl:,thôi có lộc cùng hưởng họ quay đầu là bờ chứ kiếp làm chim lợn nó khổ quá nên mở cho họ 1 con đường.Dig cứ thế này chim nào sống nổi :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::heart_eyes:

Bạn quay đầu theo A7 và chủ tịch Dig là còn sớm đấy. Kkk. Bảo thủ ôm bank thép thì mấy năm sau nhập trại cùng đội Thái Phạm Long Phan Bạch Huệ Thắng ơi Phục méo

1 Likes

Chim lợn giờ ae ngọt xớt nghe cưa sao sao ấy ae ạ. Kkk

2 Likes

Chào cụ.nay mới có tgian vào chào cụ.tình hình chim chóc quy hàng A7 rồi ak cụ.

4 Likes

Mất toi cơ hội ăn thêm 3 40%.Tại em nghĩ con này cũng như mấy con BII của thằng Nhân,hô vào rồi cho ăn bô

3 Likes

Quy hàng A7 sớm còn sống. Chống đối. Cãi A7 là bốc mả sớm. Kkk

14 Likes

Lần sau bỏ cái nghề ấy đi nó hèn lắm, và thiếu j việc j ý nghĩa hơn nhé

1 Likes

Chắc phải tuyển thêm chim lợn mới thôi. Chứ đà này mất vui. Kkkk

1 Likes

Ăn 30-40% làm gì. Theo A7 thì phải ăn xx lần. Còn ăn ít k bõ dính răng. A e ở đây toàn ôm Dig từ 2x 3x mà có tiền vẫn xúc thêm. Kk

6 Likes

Quy hàng là tốt,mà e xem đám chim lợn cùng tổ trước kia đâu rủ quy hàng luôn 1 thể đi ko bọn còn lại nó lại bơ vơ.Cổ đoing dig với thày a7 luôn Chào đón chứ tầm này chim lợn ngoài kia thất nghiệp đói khổ nắm,oim bank với thép thì 3 đời ko khá dc.:rofl::rofl::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

1 Likes

Nói chung là trc nghỉ tết âm Dig có giá 138k nhé cả nhà

Chủ tịch ném chén làm hiệu rồi! Ae xồ ra băm 116 ra bã nào! Giếtttttt

3 Likes

Cứ nhìn L14 mà biết trend giá Dig Ceo kkk

Khổ thân em ko chịu tìm hiểu nghiêm túc chắc đi nghe mấy thằng chiên za nó kẹp mấy hàng kia nó gào thét nó chê hàng của bọn anh, nó nói đủ thứ rồi em rung rinh em cũng hùa theo chúng nó chứ j, thôi lần sau tránh con đường cũ nhé

1 Likes

kkkk cảm ơn cụ nhé, cứ mỗi lần nghĩ đến Đế Sư A7 là cảm xúc lại dạt dào cụ ạ :))))

1 Likes

phần thì cởi giáp quy hàng phần thì cầu cứu ngoại bang nhưng đều bị Đế Sư A7 diệt gọn rồi cụ nhé kkkk

4 Likes

DIG vol này chiều ko tăng trên 5% thì hơi phí

6 Likes

cảm ơn bác đã chúc mừng nhé, a e DIGGER cứ đoàn kết đồng lòng thì mặc sức mà ăn kkkkk

3 Likes

Welcome, tầm này mới chỉ là bắt đầu chân sóng thôi vẫn còn sớm.
Tiền chưa kịp bơm, cứ phải x3 - x5 lần đã rồi tính tiếp.

1 Likes

Untitled 1
Bác nào rảnh thì vào đây chém gió, mình mới lập cái group này.