DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chim lợn cổ đất giờ là khó vãi đái, vì sao vì cứ sáng sáng đập vào mặt là tin sốt đất chỗ này, sốt đất chỗ kia kkk

bank chuyển sang cướp cổ đất đấy. Anh em chắc tay lái, nhà ai còn gạo xúc thêm đi.

theo thầy A7 đánh chứng khoản quả thật là 1 cơ duyên trời cho, bởi vì theo những người như bậc Đế Sư A7 là giàu nhưng mà sang phú nhưng mà quý, chứ kg như bọn chiên da rồi lều báo broker suốt ngày mua mua bán bán rình rình rập rập như bọn ăn trộm bọn đấy nếu có giàu thì đếch sang mà nhìn hèn lắm rất chi là tiện nhân mà có phú thì đếch quý mà nhìn bần bần trông rất chi là nhơ nhớp.

9 Likes

Media càng chìm lợn thì dòng tiền chảy về càng mạnh. Hiệu ứng ngược. Kkk

Trận này đúng là kinh điển . Mình biết chứng khoán đến giờ là đc 5 tháng. Thật may mắn khi biết đến thầy A7 những kiến thức tư duy thầy chia sẻ thực tế trong cuộc sống mà đôi lúc mình cũng là người đã vấp phải . Chỉ những người đã từng trải qua mới hiểu đc cảm giác đó. Một lần nữa thật vinh dự được góp mặt trong trận đánh long trời lở đất này. Ae xông lên

7 Likes

Mình chơi ck hơn 10 năm, sách đọc cả 1 chồng, lúc biết đến A7 được thông não luôn nhiều điều chưa hiểu

2 Likes

L14 L18 DIG CEO CII có mấy mã này quẹo lựa thôi !

May quá hôm qua thấy DIG đỏ bảo vợ chuyển tiền cho mua gia tăng thêm. Nay nó trần thì ấm quá

Rồi sang tuần THM nộp tiền lại xếp hàng đu, bán chán đi nào :laughing:

1 sản phẩm kg thể thiếu cho a e DIGGER ra đường chơi tết nhâm dần năm này nhé, bác nào cần thì e xin ship tặng luôn ạ kkkkkk

14 Likes

Dân số cả trăm triệu, tk chứng khoán vài triệu mà có mấy mã để mua thì tự hiểu hàng thì hiếm mà nhu cầu thì nhiều, DIG giá nào cũng rẻ

1 Likes

Thầy A7 bây giờ đi đâu cũng có đệ tử

2 Likes

Anh em mỗi người 1 tay kéo nó qua luôn đi. Mình kéo trước 10k nhé cho húp hết chỗ kê kia.

1 Likes

Ông nào kê bán hủy đi , chứ ngày mai nhìn giá 125 tiếc á

Ok ae kéo nào.Mik góp vui 5k

Còn có 300.000cp là dư trần kìa

Không mua giờ mất công ủn giá cao hơn

3 Likes

Uy danh thiên hạ

2 Likes

Cục ông nào 75k thế kia.Thank nhé
Đúng đỉnh CE

1 Likes

Góp tí sức thêm 500 cùng ae. Cố lên ae