DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG, CEO hôm nay phi khỏe quá =)))

Bị nhốt hết, vài hôm nữa muốn mua cũng khó rồi

1 Likes

tại sao cổ đất khó chỉnh sâu, vì sốt đất nó phơi bày khắp nơi, nhà nhà nóng đít rồi thì chỉnh thế nào ?

1 Likes

Hôm nay e mới ủn thêm mấy nghìn cổ DIG đu giá cao, vừa run sợ mà vừa phấn khích các bác ạ.

1 Likes

Không phải ai cũng có bản lĩnh cầm giữ đc siêu cổ a e DIGER nhỉ?

1 Likes

quỹ LFI chắc gom xong IDC rồi à thầy

1 Likes

ngó qua VN30 trông chán đời quá, đỏ ổn định

Ý trí lãnh đạo muốn đưa vốn hóa Dig = vhm+nvl+dxg+pdr… thì có mà vốn hóa Dig phải 30 tỷ mỹ kim chứ trả chơi.

1 Likes

tại sao chủ tịch DIG lại được đi cùng với thủ tướng đi Nhật ? kkk

phải giả điếc hết, vài tránh xa chiên za, phải quan sát xã hội, phải lên đây mà nghe A7 và anh em họ phân tích cho, xanh đỏ tím vàng bình thường hết nói chung là nhàn lắm mà

2 Likes

Haha, cụ tặng em 1 hộp đê…

1 Likes

ATC tím lịm luôn :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

DIG ăn toác mỏ bục diều chưa các bác :))

lại ce 112 hôm qua có con Cl lo em đu đỉnh

3 Likes

Tranh thủ bác ạ. ghế ít đít nhiều ! hàng tốt thì khan hiếm phải tranh nhau mới mua được.

1 Likes

Đỉnh cũ là đáy mới :sweat_smile:

Thành công nho nhỏ là đã thuần hóa được một số CL về với đội nhà, còn nhiều CL lang thang nghi ngờ chưa vào đâu, cung tiềm năng đó sẽ đẩy DIG lên cao và cao nữa nữa nữa

Cổ phiếu có tăng có điều chỉnh, quan trọng là trend dài hạn vẫn sẽ tăng do vĩ mô. Cứ múc DIG xong giữ chặt vài năm yên tâm nhé.

Nói theo A7 là Thiên thời cản thế éo nào được :rofl:

ngửa đầu rơi mũ cối gãy cả chân rồi :))

Nghe đâu thái phạm cũng đu Dig cá nhân m đéo muốn tp làm cổ đông của Dig may mà nó ăn non.đấy là đầu cơ chứ đầu tư mẹ gì phải ko anh em
Cầm siêu cổ mà nhảy như thằng thần kinh Dig cản yếu 168 cản tầm trung 368 cản mạnh 668 phải không cổ đông đê i gờ

3 Likes