DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chủ tịch vừa gọi điện cho A7 thông báo.
Khủng vãi lều… Chú nào bán DIG ko cắn lưỡi tao bé.
Kkkk

117 Likes

Quy hàng rồi hả, mang theo một đống đệ sang cùng chăng???

1 Likes

lại nở magi con nhỏ t2 lại ủn bác

1 Likes

Thầy cho nhỏ lẻ biet it thông tin để cuối tuần anh em xoay tiền sáng t2 đua ce dc ko thầy

Vào cạn vốn luôn sếp :smile:

Lợi nhuận 2024 trở đi 10k tỷ năm nhẹ như lông.
Kkkkk thủng đầu vì tiền. Vốn hóa lên hàng chục tỷ usd đó

59 Likes

CE hoài ngại vs mấy anh Bank và Vn30 quá

Bác Thiện Tuấn sớm muộn cũng lọt top tỷ phú VN, hoạch toàn bài bản thế này không giàu hơi phí thầy ạ!

Em đã all in thưa thầy!

1 Likes

Thủ lĩnh nói vậy chắc tụi em chuẩn bị sẵn xe tải ra chở huhuhu

Thầy nói vậy.thứ 2 các chứng sĩ mua DIG giá tím chắc xếp hàng dài 100km mất :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
Thầy bảo rồi bán DIG chỉ có cắn lưỡi :stuck_out_tongue:

công nhận , từ hồi theo Thầy A7 . đầu tư thấy nhàn hẳn . chả thấy đau đầu vì mất tiền . Lại còn luôn được Thầy bơm oxi ! Quá tuyệt vời ! AE DIGER thì lì lợm như trâu ! Vững tin !

1 Likes

em đã all in ở giá 5x, và nằm im đợi sướng thôi

A7 có tiên đoán sắp tới chia tách tỉ lệ khoảng bn không ạ :slight_smile: cảm ơn A7

@Thudao.com @tainguyen hai bác xem xác nhận lại giúp công phá mục tiêu 200 trước tết âm giúp bà con định hình lại, chỉ cần 6 cầy Ce từ giờ tới tết - Mục tiêu 150 hay 168 dường như hơi thấp so giá trị, niềm tin và sức mạnh dòng tiền đang vào Dig 2 bác ạ :star_struck: :star_struck: :star_struck:

6 Likes

Các cụ có chỗ nào tư vấn khâu mồm không ạ, em bị lồi mồm quá ko chịu dc rồi

Anh ko quan trọng chuyện chia tách đâu em. Giống đổi 1 tờ 100k lấy 2 tờ 50k thôi. Quan trọng là giá trị DN khủng lắm…

47 Likes

E cám ơn Thầy và chủ tịch.

hot-or-not-mercedes-sls-amg-in-lila-andere-laender-andere-farben-so-einen-sls-amg-haben-sie-noch-nicht-gesehen-3176
xin chuc mung anh em DIGGER …

5 Likes

Tp bữa nào rung lắc lại bê bòi chạy thôi