DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Quá tuyệt vời thầy ơi, em chúc thầy sức khỏe, vui vẻ cuối tuần thầy nhé!

1 Likes

ừm, ý tôi nói tháng 4, t5 chia cổ tức đấy, 20-25% nhé! Nghĩ thôi đã thấy phê cmnr.

Vẫn nhớ bác đòi xuống 70 khi giá nó 9x, công nhận bác thức thời!!! Chúc mừng bác!

Tập 2 phê ko bác,kkk ra đường ae diger khép nép lại nhen, cụ CT dặn rồi đó, kkk

1 Likes

vâng giờ a e DIGGER đại thành thì cũng nên thương xót cho đám kia bác nhỉ, a e cứ lấy khiêm tốn làm đầu kkkk, kg lại thành đánh nhau to :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

3 SIÊU CỔ L14, DIG, CEO. TÍM TÍM VÀ TÍM. THÀY A7 LÀ THÁNH PHÁN https://youtu.be/3EyMnWW6les

Mỗi ngày một xa , các chuyên za, media vẫn hô hào ko tìm thấy điểm vào . tôi may mắn , 68 vào tt chỉnh 60 thì xuống tàu do ko thấm tư tưởng A7. may nhận ra sai lầm cú chỉnh 90 xúc hết 50%tk mà lòng phơi phới, đi cứ ưỡn hết ngực ra ! chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ , hạnh phúc ! cám ơn ThàyA7 cùng anh em

Quan trọng muốn đi đường dài phải thấm đc tư tưởng A7 . Ai hiểu thì sẽ cầm được lâu. Ai nghe là chém gió thì lại ■■■ xem tát ao.

Bác chủ tịch cứ mạnh dạn định giá 30 tỷ luôn cho máu ạ :joy::joy:

Con đường tăng trưởng kinh tế Việt Nam bằng Lạm Phát .

• In tiền, phá giá tiền tệ dự trữ, phá hủy tài khoản những người tiết kiệm, ép họ vào cuộc đua tài sản với giá tài sản ngày càng TĂNG cao không thấy đỉnh .

• Lạm phát tài sản dẫn đến bất bình đẳng và chia tiền lại trong xã hội .

#L14 #DIG #CEO là ghế giàu sang cho những người hiểu LẠM PHÁT ….
3

4 Likes

Sớm thôi cụ
Kk

8 Likes

Ối, thằng cu em xanh non của em hôm qua vác hàng đi bán, hôm nay đang ngồi khóc trong nhà vệ sinh, lũ lụt rồi.

Gọi vài con chym lợn vào đi e
Rồi ae chửi cho xôm room
Kk

2 Likes

Ồ thông tin này chuẩn không bác. Nếu thế quá ngon. Cty đang vào trend tăng như DIG mà hạ thị giá xuống chút là phi càng khỏe.
Em chỉ sợ chia tách = phát hành thêm cho cổ động hiện hữu thì hết đạn mua thôi

kkkkk CL quá nửa thì cảm động ân đức của Đế Sư A7 mà nhảy vào nước sôi để cạo lông và chặt cánh thề quy thuận thiên triều kg bao h ra làm CL nữa rồi bác, còn 1 số ít thì sợ vỡ mật mà theo đám ngoại bang rút về bển rồi kkkk

2 Likes

Đang tiến hành bán miếng đất thành phố phan thiết đập nốt vào Dig đây bác, quả này chơi tất cái luôn.
@Sieucophieu12345 giờ em nín 1-2 năm không cần nhà cần xe, em tất tay vô Dig anh ạ. Bán được đất xong Dig 150 hay 200 em cũng quất.

10 Likes

bác thế là thức thời luôn e cũng đã bán xe để vào DIG rồi bác ạ kkkkkk, dịch này có xe hay kg khác gì nhau đâu bác, mà bán xe bây giờ mấy năm nữa đc lại 10 20 cái nhé bác kkkkk

7 Likes

Chuẩn luôn cụ

2 Likes

Tôi và các ae đã thành lập đội Digger tuyên truyền giải phóng quân.
Hôm nay ra đánh trận anh em lăn xả chém giết cật lực cuối cùng cũng húc thủng 117.
Nhìn ae vào sinh ra tử lòng tôi không khỏi bùi ngùi, vậy có thơ rằng:

Tiến bước cùng nhau với Digger
Từ con quạ bé hoá Tiger
Ai đem Dig bán thật là dở
Dig 6 triệu/cổ chẳng phải mơ.

Ae nghỉ ngơi cuối tuần, chè chén, cơm no rượu say, sang tuần chúng ta tiếp tục công phá tiếp các mốc thành trì mới.

Tôi xin nhắc lại ae, thời điểm này là thời điểm vàng để ae gia tăng lợi nhuận, nhà có thể mua lúc nào cũng được, máy điện thoại có thể giảm đi một hai chiếc, nhưng cổ Dig thì không bao giờ được đánh mất dù chỉ một.

Vài năm sau một cổ phiếu của Dig có thể tạo ra lãi kép kinh hoàng cho ae giàu sang phú quý. Hãy cùng tôi tuyên truyền đến thật nhiều người, thêm một người là thêm một phần sức mạnh, thầy Tuấn và chủ tịch đã phím ae, đã cho ae thấy con đường sáng, và đang nỗ lực hết mình vì mục tiêu đưa Dig trở thành tập đoàn số 1 về lĩnh vực bds ở Việt Nam, vậy ae hãy cùng tôi chung sức chung lòng, đưa cộng đồng cổ đông Digger trở thành top cộng đồng giàu sang bậc nhất trên thị trường chứng khoán.

Múc
Húc
Xúc
Giết

Quyết chiếm cho bằng được mộc 200 trước tết âm tri ân thầy Tuấn, tri ân chủ tịch.!
DIG TOP 1 CÔNG TY BDS VIỆT NAM

23 Likes

DIG dưới 700 tự tín bán nhà allin. Dig dưới 6tr là cơ hội gia tăng nghìn năm có một.

6 Likes