DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình đăng ký 1 phần nhá😅

2 Likes

bọn e thanh niên mà gồng DIG còn toác mồm vẹo cổ thì cụ giữ gìn sức khỏe để đồng hành cùng đám thanh niên bọn e tiếp tục hành trình gồng lãi nhé cụ kkkk

2 Likes

ATC hôm qua tự nhiên thấy đè đỏ lòm là nghi nghi rồi

Xem như năm 2022 và 2023 dành thời gian tu tâm dưỡng tính không bon chen tranh đua hưởng lạc đập hết vô Dig. Hẹn Dig giá 2t em rút 1 phần và 5t em rút một phần trang trải cuộc sống nghèo hèn này.

2 Likes

Vâng, ae Digger cũng phải giữ gìn sức khoẻ, luyện cơ hàm nhiều nhiều để ăn trọn con sóng thần lịch sử.

3 Likes

A Bảy văn võ song toàn
Tính tình hào sảng cả làng mến yêu
Trẻ không cổ đất thả diều
Lau Xe(cho) A7 là điều tất nhiên :slight_smile: :slight_smile: :slight_smile:

2 Likes

bác cho e xin địa chỉ nha kkkkkk

1 Likes

Top 1 thì hơi quá rồi bác, thằng Vinhomes nó khỏe lắm, quỹ đất nhiều, tiền nhiều. Chủ tịch Tuấn đang đặt mục tiêu top 3 thôi và e thấy đó là mục tiêu khả thi hơn. :sweat_smile:

vâng ô kê cụ nha a e cùng đồng lòng là tát cạn biển đông ngay kkkkk

1 Likes

kkkkk đó gọi là đắc đạo đắc nhân tâm bác ạ

Đây nhá bác

1 Likes

chưa chắc, a Vượng đang sa đà vào vinfast …

E cũng hiểu Vinfast là canh bạc cho cả Vingroup và a Vượng nhưng nếu canh bạc này thành công thì lúc đó chắc VIC nó phi ko biết giá nào luôn đó. Phải chờ vụ IPO của Vinfast xem sao rồi mới nói tiếp đc.

Đã mơ thì hãy mơ lớn cụ ak.
Họ nhà Vin tuy mạnh nhưng có 4 vấn đề không bằng được Dig

1. Sản phẩm lan man dàn trải, bds gánh oằn lưng trong khi bds phải gánh nhiều chi phí, biên lợi nhuận không lớn bằng DIG khi đất cát lấy từ nhiều năm trước.
  2. Số lượng cổ phiếu của VHM quá lớn khó đẩy đi xa, có thể tăng nhưng tốc độ chậm chạp, tôi lại thấy trong nội bộ đang có nhiều lục đục, bất hoà, dẫu sao cho quá nhiều phụ nữ lãnh đạo cũng ko thể mạnh dạn và quyết liệt như DIG được.
  3. Một số thông tin tôi thu thập đc thì DIG đang có mối quan hệ tốt vs chính phủ, không chỉ một mà là cả 4 người kèm một nguyên lãnh đạo có sức ảnh hưởng lớn.
  4. Tài chính của DIG sử dụng quá tốt, lãnh đạo có tâm, nếu đi đúng hướng hoàn toàn có thể làm được.
9 Likes

Mong thầy cập nhật Báo cáo KQKD của Ceo và Dig cho các cổ đông yên tâm nắm dữ ạh, dạo này VTV dập Ceo và Dig quá thầy.

A Vchỉ phân lô bán nền thôi. Kk. Xa rời đất lại về máng. Bài học a V siêu thị điện thoại rồi xe xăng đó. Sau chu kỳ này k khéo Dig vượt

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:vâng e mến bác rồi đấy kkkkkkkkkkk

Dig quý 4 lãi gần 1000 tỷ. Vượt so năm ngoái

5 Likes

cụ nói đúng thì củ cải cũng phải nghe đã mơ thì phải mơ lớn, đã theo Đế Sư A7 dong buồm ra biển lớn mà kg dám mơ lớn kg thỏa chí làm trai thì lên tàu làm gì mua DIG làm gì sống trên đời làm gì kg thấy hổ thẹn với tổ tiên sao kkk

3 Likes

Mong là kỳ vọng và thông tin của bác đúng. :grinning: