DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đất mặt biển trung tâm thành phố Phan Thiết bác ơi. Q1 này ra sổ nó còn ngon hơn giá hiện tại nhưng quyết bán :blush:

3 Likes

Bác có sổ thử pm mình nhé, ủa mà đang vi bằng hay giấy tay à bác?

Chuẩn rồi bác → DIG múc húc xúc gia tăng, tuần sau tím cả tuần với đà này

2 Likes

Đã inbox bác nhé, hàng ngon và tương lai như Vũng Tàu, Đà Nẵng Nha Trang khi hoàn thành sân bay và cao tốc tới Phan Thiết, nhưng em cần tiền chơi Dig nên ai thích an toàn lợi nhuận cao nhưng bên vững thì ôm lại.

Vào cơn điên thì không biết thế nào đâu. Có những công ty dân còn chẳng cần biết đó lãi lỗ ra sao cứ mua bằng kỳ vọng, bằng niềm tin thôi. Có công ty tính đất có tý, vẫn x hàng chục lần thì dig vào cơn điên miễn bàn luôn

2 Likes

Tâm trạng của ae lỡ sút DIG
kkkkkk

3 Likes

Lúc éo nào cũng nguy hiểm phân phối, mấy thằng đó chết hết rồi, có tay gì giám đốc cty chứng khoán còn bảo tám thái tử lúc giá 3X, sóng bánh vẽ chửi DIG như hát hay giờ éo dám like ku nữa

2 Likes

cầm tiền bây giờ nóng hết cả đít

4 Likes

BỘ TỨ QUÍ ÁT - LÁ BÀI THỜI BƠM TIỀN NHƯ THÁC 2021-2025

E kinh doanh ăn uống chi phí đầu vào tăng 40% đây bác

2 Likes

Múc, xúc, húc. Quyết hạ cứ điểm 200 trước tết âm, để có cái tết ấm no
Ký tên: tiểu đội phó

3 Likes

Lại ông này, hết con này lại đến con khác haizz ra chỗ khác chơi đi bố

Cút. Đây là room DIG, ae BĂM nó
Cẩu đầu trảm!

1 Likes

Trước tôi học lớp ptkt trên mạng lỗ 7% cno bắt cắt.
Học sang đầu tư theo luật nhân quả i chi mò ku, đa vát vượt ra khỏi chiếc hộp, BB thì bán
Học sang phân tích volume dòng tiền thấy bán mạnh là cắt
Kết quả thua lỗ tả tơi.

Học thuyết thiên thời, tù mù thần chưởng của A7. Chấp chỉnh lỗ 15-20% … mua bất chấp giá, thấy rẻ là múc, a lô xô đu… GIÀU.

Phi lý vậy đó.

14 Likes

Về cái KPH của mày mà kiếm tiền điện. Đây là bản doanh DIGGER. Cút ngay! Ae ơi chốt vào mặt nó.

1 Likes

Không có chim lợn buồn kinh. Phim hay thì phải có bên ta bên địch. Đằng này toàn a e một nhà, khen mãi cũng chán… Nếu chim lợn vào a e đuổi vừa thôi nhé, để nuôi cho vui nhà.

CÁC CỔ ĐÔNG THÂN MẾN
MỌI YẾU TỐ VĨ MÔ VI MÔ ĐỀU ỦNG HỘ TẬP ĐOÀN
CHU KÌ NÀY DIG SẼ VƯỢT RẤT NHIỀU BLUECHIP ĐỂ VƯƠN LÊN TOP ĐẦU CỦA VN30
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

95 Likes

Dig đừng vào Vn30 , vào VN30 lại thành cái công cụ để chúng nó đánh bạc

5 Likes

Dạ vâng các cụ có cái gì tiêu sản thì đem thanh lý hết mà vào tài sản DIG đi ạ kkkkkk

2 Likes

nghìn like cho chủ tịch và thầy A7 @Sieucophieu12345