DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ối vào VN30 lại lo phái sinh lắm Chủ tịch ạ.

3 Likes

LCM của mày ăn cho hết đi kìa. trước củng đi hô hào dữ lắm giờ qua năm mới rồi còn tặng ae cây thông Noel. Thứ rác rưởi.

1 Likes

Thiếu tôi buồn liền

1 Likes

e bán xe trao tay nhận ngay tiền mặt chấp nhận lỗ để có tiền all in cho nhanh kg lỡ tàu bác ạ, người anh hùng tầm nhìn nó phải dài cứ dây dưa dây cà tiếc mấy đồng cho cái tiêu sản thì lỡ luôn mấy cây tím của DIG, thế là biết bên nào nặng bên nào nhẹ bác ạ kkkk

4 Likes

Dạo này CL đc Hồng Phúc của Thầy A7 cải tạo thành công, hoàn lương thành người lương thiện, quay về với bến bờ của HP, ấm no,
Tôi là tôi chỉ sợ Bác Tài Nguyễn bị thất nghiệp, vì hiện tại số lượng Chim Lợn đang ngày 1 ít đi, mà lại núp kỹ, rất ít khi mò ra khỏi hang, cụ xem tìm việc mới, ko thì đi câu cá đi cho đỡ buồn.

1 Likes

65 Likes

Từ nay bác thôi nhiệm vụ diệt chim lợn Dig siêu cổ phiếu nó lên ko đỉnh

1 Likes

Thánh thơ. Kkk

2 Likes

a e yên tâm cụ CT nói đến lúc DIG vào vn30 thì đó đã là kỷ nguyên mới rồi chưa chắc đã dùng vn30 để lèo lái như bây giờ đâu, lúc đó rất có thể là 1 thế cờ mới vì khi đó ttckvn đã bỏ T2 và chơi T0 và bỏ chơi biên độ giá mà để cung cầu tự quyết như tt mỹ, mà DIG khi vào vn30 thì cũng sẽ là 1 tài sản cầm nhiều năm mà cũng kg sợ mất giá.

3 Likes

Lồi mồm rồi thầy ơi khả năng cao chiên za lều báo nhìn Dig phi ngước gãy cổ

1 Likes

Cá nhân ko thích Dig vào vn30 để làm con tốt cho bọn cờ bạc

1 Likes

Kkkk kg có CL thì a e chém gió làm thơ hưởng bình minh tím cụ ạ kkk

2 Likes

Vâng chắc giờ e gác kiếm thôi bác ạ :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Sau này a e m có cơ hội ngồi vs nhau làm ly bia chém gió những tháng ngày tươi đẹp cưỡi siêu cổ .nói thật tôi ko thấy zoom nào vui nhộn mà lại có 2 thủ lĩnh tinh thần luôn đồng hành

1 Likes

vâng a e ta đi theo Đế Sư A7 là giàu mà sang phú mà quý kg những thế cái tâm cái tầm nó cũng lên 1 level đỉnh cấp, mà tình cảm a e thì đoàn kết trên cùng 1 con tàu rong ra biển lớn thỏa chí làm trai rồi cùng nhau ngắm bình minh tím với ly bia và vài con mực bác ạ kkkkk

3 Likes

Bác này nói chuẩn quá
Có bác nào thế này ko
Kkkkk

5 Likes

Các cụ ko luyện tập ăn chơi trác táng phê cần chơi đồ gái đẹp mà có thú vui tao nhã uống bia hơi với khô mực thế này bao h mới hết tiền😁

1 Likes

Trăm năm mới có một lần
Không mua cổ đất đời đời nghèo lâu
Bao lâu mới có một người
Không màng danh lợi dẫn đường chỉ lối
Nhà nhà người người giàu to
Thế hệ sau này phải nhớ công anh
Tặng anh hai chữ thần tài
A 7 thần tài của mọi người dân !

1 Likes

LỚP NĐT MỚI THEO NÓ HỎNG HẾT TƯ DUY.
ĐI BÁN SÁCH MẸ ĐI CHO RỒI.
TƯ DUY THẰNG LÀM THUÊ CŨNG ĐI DẠY ĐẦU TƯ.

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: vâng bác nói mới giật mình quyên mất lúc đó a e toàn đại gia hết, căn bản giờ vẫn đang tích sản nên chưa nghĩ ra, thế bức tranh đó e xin bổ sung thêm phê cần và chân dài vào nữa bác nhé kkkkkkk

2 Likes