DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thank you các lãnh đạo của DIG và rất chân thành gọi Song Tuấn một tiếng sư phụ !!! Từ ngày biết 2 bác 2 đứa con e có thể choi siêu xe ! Aaaaaaa

Em còn 2 lô queen pearl giai đoạn 1 vẫn chưa bán dc

2 Likes

Chúc mừng chủ tịch ạ. DIG có được như đến bây giờ là do ae có niềm tin vào A7 và chủ tịch đó ạ. Mong chủ tịch luôn mạnh khoẻ và sáng suốt !

2 Likes

Rất tuyệt vời, cảm ơn Bác !!!

Chim tiếp, chim mạnh vào, đang ko có gì để xem đây

Mr Trường cầm 1 đống DIG chưa lưu ký nay đã công khai rồi

4 Likes

Vừa đọc được :D, chịu quy thuận rồi kkk

bên ngoài chê thôi, nhưng đàng sau múc ác đó bác ạ, thêm danh tướng về phe A7 rồi

1 Likes

Trường money… hô hào để cơ cấu danh mục thôi, chuyển bank, thép cho nhỏ lẻ rồi múc DIG, chuyên za tư vấn đó.

4 Likes

Cám ơn thầy…e không có Dig nhưng em all in Ceo…Cám ơn thầy đã có những tin tức tốt vào lúc thị trường bđs đang bị bọn ko có hàng chim lợn,Dig lên là Ceo lên
Múc

1 Likes

38 Likes

Trường money là cái thằng mồm lông, nói như thằng dở. Vùng giá 3x nó chỉnh đi chim lợn - cũng xếp vào đám chuyên za lởm
https://f19-zvc.zdn.vn/2428a0e287bc6fe236ad/2650338247363743333

2 Likes

quay xe ác lắm, quy hàng lâu rồi nhưng ko nói kkk

Bọn chiên za zom phục azfin đang live cu nói đất chỉ tăng 15-20% A7 ơi và đang khuyến nghị ae xúc bank. E phản pháo bị nó cắn k thương tiếc. Khổ thân ae bị chúng nó lùa để rồi phải bán nhà.

5 Likes

AE chúng tao ngu ôm DIG giàu sang phú quý, mày khôn ôm tiền mất giá. Ôi đáng thương

DIG lên 300 thì anh em góp tiền tạc tượng thầy đi là vừa kkkk

A7 chắc chắn đi vào sử sách ttck Việt Nam nhiều năm sau này

1 Likes

T này nó bán dig từ 6x rồi cụ. Nó sợ cây thông. Kkk

1 Likes

anh í hô thép, hô phân … a Trường nhiều fan lắm, toàn giúp anh í vượt khó :grin:

3 Likes

Vậy là trường monney toác mồm rồi

1 Likes

Không ăn thua bảo thủ số 1

2 Likes