DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chúc mừng cổ đông DIG
Chúc cả nhà có 2 ngày cuối tuần thong dong nhé

1 Likes

Đừng đuổi nó, ae mình còn có chỗ xả stress kk

2 Likes

Ko bao giờ là quá muộn

mấy thằng trúng quả sóng lên ăn đc vài mã tự phong chiên da, kkk

Cụ ko phải đuổi nó đâu, cứ để nó ở đây cho nó chịu cảnh cha tấn tinh thần, tối về đéo ăn được cơm, rồi đến lúc nó tàu hỏa nhập ma vào trại mà kk

2 Likes

Yên tâm đi vài hôm nữa lại cửi giáp quy hàng ngoan như cún, gọi dạ bảo vâng ấy mà, thằng đó chắc chắn cũng thế thôi

2 Likes

Ngu hơn cả lợn, mịa đi làm Chim mà “NGHE NGƯỜI TA NÓI” thì thua

2 Likes

Còn chim lợn thì mới chân sóng thôi ae. Múc !

2 Likes

Thì cứ đuổi, chứ biết thừa nó vẫn la liếm ngoáy giun kim ở đít cho ae mình mà

1 Likes

Đỉnh nay chỉ là đáy ngày mai, vẫn là chân sóng thôi bác! DIG so ra vol bé sắp thành tăm. Sắp đến giai đoạn muốn bán éo còn hàng, muốn mua thì xếp hàng! kkk

2 Likes

Ae để CL cho vui. Để trông nhà nữa . Kkk

1 Likes

Vợ em cũng như bác nó đòi đổi còn xế khác cho sang.Trong sách thầy A7 cũng có đoạn viết nhà đầu tư mà nghe vợ nghe mẹ là vứt thế nên tầm này coi như điếc .Tầm này em đang nghiên cứu bộ môn thiền cho tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến kk.

2 Likes

Chim lợn cho vui cửa vui nhà. Thiếu nó cũng buồn. Kkkk

1 Likes

Có Bác nào giống em thấy 1 tuần trôi đi quá nhanh. Lại thứ 6 rồi mong sớm tới thứ 2 để đi chào cờ

7 Likes

Quy thuận thiên triều còn sống. Có mấy chim lợn trước ông đã quy hàng và có ăn rồi.

không những thế, em còn nằm mơ thấy bảng điện CEO DIG kịch trần. kk

2 Likes

Hôm qua DIG xanh vỏ đỏ lòng một tý Thầy và Chủ tịch động viên a e DIGER một chút thôi mà hôm nay tím lịm luôn .Thầy và chủ tịch song kiếm hợp bích thì phe nào địch được sớm nhất thống tam sàn Kk.

2 Likes

Mày ko có tiền ôm DIG nên tức lên đây cào phím hả kk.

2 Likes

Bố nói cho con biết nhé. Nếu 10 năm trước DIG mà tốt thì giờ vốn hoá 500K tỷ rồi còn cái kẹc mà x5 x10.

3 Likes

Đáp án là kệ cụ tụi tao mày thèm tiền của bọn tao hay sao mà quan tâm tới

2 Likes