DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ngu như heo ấy chim lợn ah. Dig mới thoái vốn nhà nước dk 4 năm mà Chủ Tịch Dig đã làm lột xác hoàn toàn thế là đỉnh rồi. công 30 năm âm thầm nằm gai nếm mật gom đất cho trận đánh để đời này đấy ngu ạ

1 Likes

Mày lái xe bao giờ chưa? Muốn đi thì kính chiếu hậu người ta chỉ liếc qua khi cần thôi con ạ.
Còn cứ dán mắt vào kính hậu thì mày biết thế nào rồi đấy.

Thời buổi loạn lạc có con Pitbull trông nhà thỉnh thoảng nó hơi dại tí các bác DIGGER thông cảm nhé. Kkk

1 Likes

Không hiểu sao có thành phần như ông này. Không quan tâm Dig thì vào room này làm gì? Cứ ra sức chim lợn mà Dig nó Trần suốt lại mang bệnh thần kinh vào người khổ gia đình. Kk

1 Likes

Con pitbull nhà mình đấy bác. giai đoạn trước mình mua nó từ chủ bank thép giờ mình đang huấn luyện về dòng Bds phải từ từ mới hết dại được bác ạ. Kaka

1 Likes

Sau này mình cho nó tập luyện 1 ngày chạy 1 vòng quanh khu Phố Đông Long Tân để thể lực nó khoẻ còn đi sủa bank thép nữa

2 Likes

300k ko là gì đâu…

35 Likes

Sau này bác bảo nó ngày nào cũng phải sáng ra là ngồi chắp tay quy hàng A7 cho nó thuần chủng đi…

1 Likes

Thầy bắt đầu cảnh báo sẽ có những phiên trắng ce liên tục, dự qua tuần trắng ce liên tục đấy, bác nên nâng cao thể lực và sức khỏe để mà gồng , ko là nghẹo cổ.

8 Likes

Bày cho nó bớt ngu đi cũng là làm phước cho nó bác ạ

Tôi tính thuần hoá xong bảo Chủ Tịch Tuấn cho nó 1 slot chú ■■■ tuần tra . Nhiệm vụ chỉ ăn vs đi tuần tra quanh khu Phố Đông tránh trộm cắp :)))

1 Likes

Giã CE 2 năm cho thần kinh bớt đi

1 Likes

Mình chia sẽ chút: thứ nhất: 10 năm trc DIG chưa làm do cơ chế DNNN ko triển khai dc hay do vướng gpmb hay do chưa xác định dc quy hoạch v.vv thì cũng ko quan trọng, quan trọng là giờ DIG đã làm, và làm đúng thời điểm đẹp, quy hoạch chuẩn. DN Bds ko làm dự án đất cứ ủ đó nó vẫn tăng mà. Thứ 2: bạn ko cần phải lo bò trắng răng chuyện tuồn sân sau, hay hoạch toán doanh thu, LN sai để chia chác, ăn riêng. KIỂM TOÁN ĐỘC LẬP NÓ ĐỂ YÊN AH, họ nhìn cái cũng biết nhé. NGU và thiếu hiểu biết LẮM, quay đầu ôm DIG đi nhé đừng CL ae chửi cho nhé.

3 Likes

Theo thông tin vỉa hè mình vừa nghe được thì chiều nay THM vừa nộp 1 phần tiền đất vụ Thủ Thiêm nhé, ae biết phải làm gì rồi đấy.!

4 Likes

Gom lúa T2 nổ bác ạ, k nhanh thì tím k k mua đc ấy, quả này giống Bigbang trên TT rồi.

Dig tuần sau tím nguyên tuần. Kkk.

Hôm qua em có theo sale Novaland dẫn đi xem nhà dự án Aqua city quy mô tầm 1000ha ở biên hoà đồng nai khu vực cũng loanh quanh Long Tân của DIG. Giá bán tb khu này tầm hơn 100tr 1m r thầy. Mà rổ hàng mở đến đâu là chốt hết đến đó. Khách xem đông như đi siêu thị mùa covid. Dự án Long Tân mở bán sau lại ngấm bơm tiền thì DiG cân tiền. Riêng Long Tân em thấy ít cũng phải 450k tỷ.

6 Likes

a e coi đến lãnh đạo người ta còn khuyên dân đừng bán rẻ đất vì sắp tơi sẽ tăng phi mã, thế mà bọn chiên da củ kẹc cứ nói linh ta linh tinh chả hiểu cái đếch gì vì kinh tế vĩ mô cả

4 Likes

Mày xui anh em mất ăn, ae đào mả cả họ mày lân ị vào mồm đấy, sao mày tranh ngu hết cả phần thiên hạ vậy

2 Likes

Các dự án ven sông sg nóng sốt lắm. Novaland nó dừng bán đến 30/4 mới mở bán tiếp nhé! Khả năng lại tăng giá cho lần mở bán đợt 2

4 Likes