DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Long Tân lại mút chỉ mà Long Tân e dốt văn nên dịch nôm là Rồng Mới, mà đã là đất Rồng chầu thì chỉ có đại gia tiền tấn mới đc ở kkkkk, thôi đất vua đất chúa cứ phang nhẹ 300tr/1m2 a e nào thấy còn rẻ thì vào định giá lại cho e phát kkkkk

5 Likes

Tân Hoàng Minh nộp tiền thì chiều nay mới nổi sóng dữ dội như vậy, xem ra taget tết âm đóng 150k của tôi quá nhỏ nhoi rồi.

4 Likes

THM nó sẽ nộp. DIG chắc có 150-200 tết âm

2 Likes

e đang thấy 200k còn đang là nước cờ đơn giản đây bác kkkkk

3 Likes

Giữ mình nhé cổ đông, giàu nhanh dễ hư hỏng lắm đấy :relieved:

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Tân Hoàng Minh chắc chắn nộp tiền, bọn chim lợn cứ hô bùng cọc, nó bùng thì chả còn cái chữ tín gì để mà phát triển công ty.kkk . nộp tiền đợt 1 xong là phi 1 sóng, nộp đợt 2 phi tiếp sóng nữa…

3 Likes

Mày về đố cái con đĩ mẹ mày ở nhà ấy nó trả lời cho. Xong nếu nó ko tả lời đc thì gọi thằng bố mày ra nữa. Nếu cả nhà mày ko trả lời đc nữa thì gọi xe cứu thương đưa cả nhà mày vào viện tâm thần.

1 Likes

thế thì a e dùng xe ben cũng kg chở hết tiền đc đâu bác ạ kkkk

2 Likes

Ngu j bùng. Mua một cái nhà định giá cả khu phố. Bài học định giá bằng niềm tin. Kkk

1 Likes

thôi cứ tạm tính đóng cửa nghỉ tết âm có giá 168k cho đẹp , kkk

1 Likes

Thái phạn đây

3 Likes

K ngậm đc mồm với cái ảnh này =))

8 Likes

Bộ tứ siêu huyền thoại: L14, DIG, CEO, CII sẽ giã CE đủ 2 năm cho bọn thánh chart, Media, Quĩ tây ta thần kinh hết mẹ đi.

Dig giá này còn vào đc ko các bác?

Còn rẻ lắm bác

Giá này vẫn cực kỳ rẻ mạt. Chỉ tính riêng dự án Đông Sài Gòn và việc bơm tiền thì mua giá này cũng nhân mấy lần tk ngay trong năm nay rồi. Nhiều room VIP đang nâng giá mục tiêu lên 860k rồi

6 Likes

các tiền bối có nhóm Za.lo hay Te.le về DIG ko, e vào với ạ

2 Likes

Thị giá 500 k thì vẫn còn vào đc nhé ae trên này vẫn đang gom lúa để vào tiếp kk

1 Likes