DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cuối tuần thong thả thể dục thể thao rồi kê cao gối relax. Từ ngày biết thầy A7 thấy đầu tư thật nhẹ nhàng không còn lo loay hoay xanh đỏ khi mà tư duy đã đc khai sáng. Cám ơn thầy nhiều :heart_eyes:

3 Likes

Cứ thế này rồi nghèo lại đổ tại số, có người chỉ đường cho giàu lại không thích. Nhiều khi giàu dễ quá người ta lại không tin mới đểu.
Ai vẫn không hiểu được thầy A7 thì chu kỳ này sẽ nghèo đi nhanh lắm.

1 Likes

a e DIGGER cuối tuần nghỉ ngơi ăn chơi xả hưng phấn đi nhé, các bác nào chưa có thuốc hạ huyết áp thì nhớ mua mà để sẵn trong nhà, sang tuần DIG nó làm 5 cái bình minh tím thì e là lại lo lắng cho huyết áp của các bác tăng cao quá thì khổ ạ kkkk

9 Likes

Đang đi cày để kiếm tiền thêm ốp DIG bác, lương tháng giờ cũng chỉ ốp dc 500 cổ DIG thôi bác ơi, kkkk

1 Likes

Qua thầy nhắn CT điện cho thầy báo tin khủng đó, sang tuần phi ác luôn, kkk

3 Likes

Tích tiểu thành đại bác ơi, nhưng cũng phải giữ gìn sk nha bác

2 Likes

Có 1 cách làm giàu nhanh nhất, các bạn hãy lên nghe và đọc tất cả các bài viết của thầy Tuấn A7, cơ hội không ngờ tới sẽ mở ra

6 Likes

Những năm tới nhờ covid và trade war giữa đại ca mỹ và trùm mới nổi china mà kinh tế vn mình đc hưởng lợi cực kỳ nhiều về FDI, China+1 rồi các FTA giúp kích thích xuất khẩu vn tăng 2 con số mỗi năm và kiều hối rồi người nc ngoài đổ tiền vào vn cũng lớn. Kinh tế vn chắc chắn sẽ đc mỹ và phương tây ủng hộ để thành nhật hàn tiếp theo làm cán cân đối trọng ngay sát nách trung quốc, và sài gòn sẽ là trung tâm tài chính mới của châu á, viễn cảnh thì nghe xa xôi nhưng cái gì càng xa thì lại càng nhanh giàu, như nc VN mình Cụ Hồ đã nói rồi sẽ sánh vai với cường quốc 5 châu, đất sài gòn và đặc biệt là khu tp mới phía đông sài gòn thì nên có 1 2 miếng, và đặc biệt là cổ DIG thì nên giắt lưng ít nhất cũng phải vài vạn cổ bên người, vì cổ DIG sẽ là tài sản đến 2030 2040 đó các bác.

3 Likes

Để theo đc A7 phải có ít nhất 7-10 năm kinh nghiệm trận mạc, qua bao bài học xương máu mới thấm và áp dụng đc những điều A7 nói.

Có phím hàng thì người ta sợ cũng chẳng dám mua, hoặc có mua thì lời 30-50% sẽ chốt lãi, kg ăn dày đc.

Muốn ăn dày, trụ vững, phải có công phu thâm thuý, nội lực hùng mạnh. Nếu kg chỉ ăn xổi ở thì thôi. Chả đc gì.

Những người cãi A7 là do kinh nghiệm, đầu óc non nớt. Kg trách họ đc.

2 Likes

Untitled 1
Bạn có thể tham gia cùng thảo luận cho vui

Việt nam đúng chỉ có một A7 duy nhất . Các chuyên gia khác chỉ lôi kéo nhà đầu tư để mục đích cuối cùng là tư lợi cá nhân . Chỉ A7 là hào sảng cho đi hết . Cảm ơn A7 !!!

2 Likes

EM bán hết danh mục vn30 rồi. giờ em vào được mã nào ạ. A7 cho em xin lời khuyên với ạ. vn30 em lỗ nhòe,

Kiếm chân dài mà xả bác ạ chứ cứ cởi truồng cứng trần thế dễ phọt ra lắm bác ạ

1 Likes

DIG CEO là cú vả sấp mặt cho tất cả thánh TA, phân tích kỹ thuật. Siêu cổ phiếu không thể mô hình nào phân tích nổi !

1 Likes

Ai hiểu A7 thì đa số phải từng trải ở ngoài xã hội. Đã bị mất rất nhiều tiền và từng rơi và hoàn cảnh khó khăn gồng lên vì kinh tế. Nên dc mấy người hiểu thấu đúng k bác

2 Likes

Kkkkk cao kiến bác ạ tình hình là cuba căng thẳng rồi :rofl::rofl:

1 Likes

Vẫn chưa có đỉnh!

5 Likes
3 Likes

Chính sách làm kinh tế của chính phủ đang đi rất đúng hướng. Việt Nam phải xây nền chứng khoán ngày một cao lên thì vị thế mới cao lên được. Hãy để tây mua HNG giá 1tr, DIG 2tr, và những cổ khác giá > 100k. Không thể để bọn nó nghĩ nc mình nghèo mạt mãi đc. :kissing_heart:
Muốn làm được thế các bác hãy chuyển hết tiền tk vào ck và chỉ mua vứt đó. Thời gian đi làm thuê cho tây lấy tiền về, hoặc làm sản phẩm bán cho tây với giá cao.

1 Likes

Nhìn giá 860k một số room VIP đang đặt ra trong năm nay nhìn tưởng cao nhưng thực tế không phải vậy. Với thiên thời hiện tại thì Dig sẽ dễ dàng đạt được 300k; khi đó chỉ cần 8 phiên về là lên mức 500k; và cũng chỉ cần khoảng bấy nhiêu phiên ce nữa là đạt tả target trên. Lên các mức giá trên sẽ cực kỳ dễ ce