DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Các cụ bảo rồi . Tấc đất tấc vàng. Cấm có sai bác ơi. Thời buổi loạn lạc lớ ngớ 1 cổ đất = 1 cây vàng bỏ mẹ :)))

2 Likes

Bây giờ ae mua dig đã rẻ rồi. Sau vài năm bơm tiền đất nhân 2 nhân 3 lại thành quá rẻ. Kkkk.

2 Likes

Em mua giá 110 nhìn anh em mua giá 3x thèm quá bác ơi.Cứ nghĩ mình mà được x2 là họ x6 .Giá như vào sớm hơn

2 Likes

Vậy bạn tạm Xem lại cho đỡ nhớ sư phụ thái phạm một thời để nhớ . Hehe,

chân sóng thôi!

2 Likes

Ai bảo cứ đi chim chuột cơ. Kkk. Ko sao làm lại vẫn ngon. Chưa mất j đâu

4 Likes

Đánh tiền to gấp 3 họ lên bác thì bù cho giá vốn. Kk

1 Likes

Xem lại kịch bản a7 viết cho bọn chiên da đê. Giờ mới đầu tập 2. Tập 4 mới hết cơ mà. Kkkk

2 Likes

Nhìn bảng thống kê này, khá đáng buồn Dig của chúng ta NĐT cá nhân bán ròng tóp đầu, sắp tới chắc có nhiều thằng phát điên lắm đây!

Lại chuẩn bị vào ủn giá lên chứ còn làm j nưa .kkk

1 Likes

Ko sao đâu e, mua giá nào ko quan trọng bán giá nào mới quan trọng, nhiều ông mua 3x lên 6x bán rồi. DiG là cả 1 hành trình dài hướng tới điểm book lợi nhuận các dự án khủng, quan trọng e có cầm dc đến lúc đó ko, càng lên cao CL sẽ càng bay rợp trời, kkk

6 Likes

Vdsc trước kn mua NKG, định giá 62.000. Xong cái nó sập đến tận giờ, ở vùng 3X
Chỉ có thể nói là: VDSC NG.U

5 Likes

Bọn định chơi kiểu khôn lỏi đấy mà , định bán đi xong mua lại giá thấp ai ngờ nó phi luôn. Bọn đó cbi quay lại ủn DIG ở ở mốc 168

1 Likes

Hài quá bác ơi

1 Likes

Ai dốt thì chết, cản không bổi đâu
Bản thân em phím biết bao người DIG giá 29 31 nhưng lên 35 36 nó bán hết rồi, bảo chờ chỉnh vào lại. Nhưng than ôi, đã định lượng hành trình rồi ngày nào mình cũng như lạy lục van xin các anh chị mua lại đi, không tương lai sẽ phải hối hận. Nhưng vẫn thản nhiên như không vẫn câu " chờ chỉnh rồi vào lại, chứ tăng 20% rồi"

Cuối vừng DIG chỉnh từ 29 về 6x. Lúc bấy giờ còn sợ DIG tạo đỉnh chưa vào cơ. Vèo phát về luôn 11x. Tuần sau có khi 13x 14x là bình thường.
Số nghèo rồi, khuyên lời vẫn nghèo thôi! Nên bà con không cần nặng lời với bọn chim lợn đâu. Số chúng nó đã chót phận nghèo, cãi ko được

14 Likes

5 Likes

Mình bảo thằng e mua CEO lúc giá 11.7. Bảo giữ lúc lên 2 3x sợ thì bán 1 nửa còn để gồng lãi. Nó lại nghe đứa khác chim lợn sợ cây thông bán mẹ hết luôn. Xong giờ lại đu giá cao. Ngu vl :))))

1 Likes

Đề nghị Tư Mã Ý sửa ngay!
DIG bèo lắm cũng phải giá 600k, giá 150k tầm nhìn quá ngắn. DIG giờ là hàng quốc giá, mọi đại gia đều săn đón

4 Likes

Dốt thì chịu, giờ em quen rồi.
Giàu nghèo đã có số cả!
Học, hiểu, làm theo thầy Tuấn thì cuộc sống viên mãn, tương lai ở biệt thự, sắm du thuyền thôi

1 Likes

Nói 1 lần ai tin thì tin ko thì sau này nhìn lại mới thấy hối tiếc bác ạ.