DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hồi đó múc 3x nên quả Target 150 là khét lắm rồi, giờ đến nước này phải nâng target lên 600 thật

8 Likes

DIG phải lên tiền triệu sau L14

5 Likes

DIG lên tiền triệu thì với hơn xxk cổ của mình cũng đủ con siêu xe rồi. Vào từ thời 2x nên chấp luôn chim lợn, media…Giờ toàn phải đi tập gym để gồng và lấy sức hưởng.

3 Likes

Yên tâm đê siêu cổ kéo nhanh lắm Kkk

Rồi đến lúc 300 lít 500 lít lại có thằng nhìn bác mà ước đấy nhưng theo kịch bản thầy A7 viết khổ nhất vẫn là bọn chiên chiên bò và bọn ôm bank thếp vừa ko có hàng cổ đất mất kỳ vọng tương lai còn mở tài khoản ra thì teo tóp từng ngày .Thật đúng là Thương em Kk.

Nói chung với siêu cổ DIG thì bác nào có nhiều thóc ôm sớm thì giàu sớm còn ít thóc hơn thì đầu tư theo kiểu nước lên thì thuyền lên mỗi đợt một ít góp gió thành bão thì cũng ko sợ có có của ăn của để .Cái phi thường của siêu cổ nó thế kỳ vọng và giàu sang phú quý nó dành tất cả cho nhưng người có niềm tin vào em nó kk

3 Likes

Chuẩn đấy cụ

Có đồng nào là mình xúc đồng đấy

1 Likes

Chúc mừng bác đang nằm trong nhóm tinh anh của xã hội Kk

1 Likes

Múc nào

1 Likes

Đường còn dài lắm bác giờ mới chân sóng thôi sang 11 này quốc hội thông qua gói kích cầu kinh tế tiền mới được bơm ra, gói 1 hết mà nền kinh tế chưa khôi phục lại gói 2 nên cứ mua là auto giầu bác ơi

3 Likes

Thứ 2 múc mạnh ko thằng khác nó cướp cụ ạ :grin:

Cổ phiếu có 3 chữ thì Anh em cộng đồng DIGER cũng chỉ có 3 Từ thôi là Giàu Ú Ụ kk

1 Likes

Vào giá này X5,X10 là dư sức vấn đề có gồng được không, mua giá nào không quan trọng mà bán giá nào mới quan trọng!

2 Likes

Mới ôm CEO DIG 1 ngày hơn ôm bank thép mấy tháng.Quả này sếp mà chửi đấm sếp nghỉ việc luôn

13 Likes

Trong năm nay em đoán bác lại phải đổi status nâng target tiếp

Cái bọn tư duy bank thep chỉ ăn 5-10% là sợ lại bán đợi nó xuống làm vòng mới ,mà luôn luôn tâm lý sợ đu đỉnh vì nên 1 hôm xuống 3 hôm.Tr mình ôm bank thép từ t5 đến t9 dính mấy phát thị trường đạp cay vl,cả tháng trời ăn dc vài % nó đạp phát thì âm lòi cu và tâm lý luôn luôn phải canh bẳng rình để thoát ko lại dính chưởng.Đầu tư 1,5 tỏi từ đầu năm tính đi tính lại đến t9 là lãi mỗi tháng vài củ mà luôn tâm lý lo sợ bị ăn đạp thì vỡ mồm.Tình cờ nên 247 xem đúng 1 clip của thày A7 tư duy nó khác luôn sau 2 hôm tham khảo về lịch sử A7 chưa thấy con gà nào bị úp bô mặc dù thày chém gió thì văn ngôn đúng kiểu tù mù thần chưởng :rofl: :rofl: :rofl: .Xem đủ thông tin quay ra bán tất danh mục ko quan trọng lỗ lãi tất tay vào dig và sau 2 tháng theo thày thì thật sự là LÀM GIÀU KHÔNG KHÓ :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

7 Likes

Nhiều zoom dành cho Kh VIP đang nâng giá mục tiêu năm nay lên 860k rồi. Từ 500k lên 860k chỉ cần 8 phiên cee mà lên tầm giá đấy cực kỳ dễ cee. Nhìn thì cao nhưng với thiên thời này thì ko khó để đạt được

5 Likes

Tôi không biết các bác nghĩ sao, nếu dòng tiền đã dứt khoát từ bank và VN30 sang BDS thì trong năm 2022 này có thể vượt 1t/ cổ. Ngoài yêu tố về gói kích thích, mặt bằng giá thiết lập bởi THM, thì yếu tố dòng tiền lớn vào cực kỳ quan trọng. Cổ BDS rất cô đặc nên chỉ cần 10% rút từ Bank hoặc 10% rút từ VN30 thì hoàn toàn mở mắt ra là tím. Thế nên cái target 500 hay 860 rồi đều phải xem lại bởi yếu tố thiên thời giờ được ủng hộ luôn bởi yếu tố nhân hòa (Dòng tiền F0 rời bỏ bank VN30) tự tin vào BDS các bác ạ

3 Likes

hình ảnh
hình ảnh
2 phiên thứ 5,6. Tổ chức vẫn âm thầm gom Dig nhé.
Chả nhẽ quỹ,Tổ chức ngu mà cty ck lại khôn hơn.
Chớ nghe chim lợn doạ mà bán mất hàng. Bán ra là cty ck nó đớp ngay. Kkk

7 Likes