DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ko nên hỏi những cầu vô ích như vậy. Nếu lướt xong thì k nên mua vì sóng DIG quá to sẽ bị nhấn chìm chỉ có mua vs tư duy A7 nắm hết chu kỳ x50 100 lần.

Vâng bác, cứ phải có lời của thầy A7 mới yên tâm mua ạ

thật tuyệt vời

Từ giờ tới tết âm DIG GIÃ CE

nghĩ cũng buồn cười mấy cổ phiếu mô hình cây thông nô en thì lúc nó tăng nóng thì kg thấy báo đài hay chiên trứng nói gì nhưng đến khi nó giảm mất bà nó 50 70% thị giá thì các a mới nhảy vào hô nđt cẩn thận đm lúc đó mọi chuyện đã xong cmnr, còn DIG CEO nó tăng bằng cơ bản thực lực thì đm các a lại cứ hô hào là tăng nóng rồi úp bô, thế thì cũng kg hiểu các a ấy ngụ ý muốn cái gì nữa

9 Likes

Nhiều thằng ngu nó k hiểu cây thông là ntn bác ạ, đệch mợ DIG lên xong điều chỉnh tạo nền đúng bài mà các con vợ vẫn sợ đu cây thông. Nếu cây thông thì đánh trong vòng 1 2 tháng thì DIG phải tạo dc 5 cây thông rồi :)))

2 Likes

Chiên za mõm toàn nói chuyện đã rồi, toàn đi so sánh linh tinh rồi gán ghép toàn đi so con này với con kia bố khỉ

1 Likes

Tuần tới DIG CE liên tục cho coi! Hj. Ko phải ngẫu nhiên mà thứ 6 cuối tuần kéo CE đâu.hj

3 Likes

nó cứ đánh đồng siêu cổ với bọn penny hàng rác tổ sư bọn nó chứ kkkk

bọn nó cứ cả vú lấp miệng e cái bọn chiên trứng còn hô DIG 2 đỉnh đm 2 đỉnh kẹc gì cách nhau có 2 ngày, cổ phiếu 2 đỉnh thì 2 đỉnh nó cách nhau cả 2 3 tuần và vol to, chúng nó toàn hù dân đen thế mới bựa

1 Likes

Em nghĩ bọn nó muốn đừng tăng nóng quá để còn gom dần Kk

1 Likes

chuẩn mà bác, nhưng giờ kg có ai bán thì đành phải đi nói xấu thôi kkkk

1 Likes

200k ngoi lo vut len 1tr ban khoc ay

Ôi bọn chúng cũng thèm DIG lắm nhưng sợ ko dám vào rồi la ó hòng mua được giá hời thôi

3 Likes

Giờ NĐT cũng tỉnh đòn lắm. Nghe dụ vào mấy vụ bank, thép… giờ họ sợ rồi

chứ cứ tăng như CEO và DIG thì có ghét bằng zời cũng vẫn phải ôm vào thôi chẳng qua là cuộc sống công việc bộn bề lại thêm việc ôm hai em siêu cổ Tăng nhanh quá tiền vào cũng khơ khớ nên stress vào diễn đàn công kích bọn Chim lợn cho vui Kk.Giống như tờ 500 k rơi ngoài đường ý bác Thằng giàu thằng nghèo thằng có học thằng ko có có thằng nào ko xà xuống nhặt đâu :grinning:

1 Likes

Lừa thế ■■■ nào được anh em mình, bọn lợn hại người!

1 Likes

AE Theo A7 không giàu thì thật là có lỗi.

1 Likes

Chưa cần nói đến thời bơm tiền! Chỉ cần nói đến thời thập kỷ ô tô, thời đất nền vùng ven thì cũng đã thấy DIG thành khủng long trong tương lai rồi! Ẩn mình gom đất cả chục năm nay, giải phóng mặt bằng đền bù 100k/m2, giờ bán 50 triệu/m2 thôi cũng khủng khiếp lắm rồi

3 Likes

Anh em ôm DIG và CEO cứ giữ chặt nhé .em đang học thêm bộ môn thiền Cho tâm nó Ăn Kk

2 Likes