DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác này cười thần bí thế . Kaka

Có ẩn gì đâu bạn! Sang tuần DIG sẽ CE cả tuần! Bởi hội đủ các yếu tố để được như vậy!

3 Likes

cứ mỗi năm x vài lần là ấm rồi, ko nhất thiết ngày nào cũng ce kkk

1 Likes

Digger a e họ chỉ mua thêm đé. O bán đấy. Lo cho túi tiền của mình trước đi :stuck_out_tongue_winking_eye:

Ngu lắm con ah.
((((Cùng đó, DIC Corp đã chủ động tiến hành tự thỏa thuận với các hộ dân. Đến nay, DIC Corp đã hoàn thành giải phóng mặt bằng hơn 120/332 ha; trong đó, giai đoạn 1 đã đạt được trên 60,4/82,11 ha. Chủ trương của Hội đồng quản trị DIC Corp là tiếp tục thỏa thuận để đẩy nhanh giải phóng mặt bằng toàn bộ dự án.)))
Đây là bài tháng 10 nhé .Đợi nó giải phóng xong thì 800k và làm xong thì 5tr /cổ nhé.
Người ta đi trước để đón kỳ vọng chứ chờ nó xong mới mua đéo đến lượt nhé.
BIẾT THẾ NÀO LÀ KỲ VỌNG KHÔNG NGU LẮM CON CHIM LỢN AH

7 Likes

Ủa Alo? Mày từ trên trời rơi xuống hả? Có tiền mua tạm 100 cổ tháng 4 đại hội cổ đông đứng xó mà nghe xem tiền lấy từ đâu ra.

5 Likes

Kể với nó làm j mai nó lại cướp của những người a e tử tế, những thằng như này ko xứng đáng là cổ đông Dig

3 Likes

TUẦN MỚI CHÚC ANH EM CỔ ĐÔNG DIG LẠI LỒI MỒM ANH EM nhé ! :grinning:

4 Likes

Ngày mai Tân Hoàng Minh nộp 50% (11k tỷ) thì xác định DIG nó CE cứng cả tuần đi nhé.Vì khu Long Tân gần Khu Thủ Thiêm cách 1 con sông thôi

1 Likes

Mày đúng, được chưa
Cứ ôm con hàng của mày đi
Ngứa đít
Bám như đỉa
Bọn này đéo cần lòng tốt củ mày
Để bọn tao tự thủ dâm với nhau đã sao, cứ nhìn giàu lên hàng ngày đã sao kk
Ngon ra ngoài lập PIC mà chym mà hô hào nhé. Hay cứ thích mỗi lần DIG CE bọn tao tag cả họ mày vào xỉ nhục, kk

2 Likes

Ối cướp
Ae múc húc xúc cướp giết hiếp
Kkkk

8 Likes

Thế theo ông thì đầu tư cái củ kẹc gì ở cái thời bơm tiền này hả ông tướng . Chờ 5 700 k rồi vào mà phân tích !

1 Likes

Tình hình là chiên trứng ptkt đang mong DIG lên quãng 125-135 thì chỉnh mạnh 20% để vào xúc rồi lại lướt T+, nhưng e xin lỗi chứ với cái sự thèm khát đến điên dại ngoài kia thì mong lên 135k rồi chỉnh mạnh 20% cho các bố húp thì khoai lắm, với cái thế này thì đéo lên 200k thì mới mong DIG nó may ra mới có cú chỉnh 20% cho các bố vào nhé, khôn như thế thì ngoài xã hội nhiều lắm

12 Likes

Mãi mới thấy em chim lợn; đang trầm trầm thì có thằng ngu ngu gây hài hước và chữa ỉa khó rất tốt. Cảm ơn em trai

Bác giảng cho bọn đầu bò làm gì bác ơi :)).Cái đó gọi là Ngu éo độ đc rồi phí thời gian ra :D.

1 Likes

Cứ thế này bọn thèm nhỏ rãi chắc đâm đầu vào tưởng bảo sao nó cứ đi lải nhải chim lợn suốt cả ngày cũng đúng thôi. Trong khi cầm mấy hàng đẹp kia thì ăn được vài line thì mồ hôi mồ kê gồng ướt hết cả áo rồi nó lại xả cho cong hêt cả mông lên, hehe

Bác xem em bao nhiêu tim thì giá DIG sẽ lên sớm từng đó đó, kkk, có con CL đang gáy mà đọc em ko thèm rep, mất tg, nhắn với bác cho vui, kkkk

3 Likes

Dốt nát
Mày đầu tư nhìn vào lợi nhuận quá khứ và ngắn hạn thì qua xúc mấy thằng như DGC, DPM, DCM… nhé
Bọn này đéo nhìn lợi nhuận ngắn hạn, bọn này đầu tư nhìn kỳ vọng tương lai
Đm mày nghĩ mày là bố của thiên hạ à
Đéo nói thì xh chỉ nghi ngờ mày ngu thôi, hở cái mồm thối ra thì xã hội đéo nghi ngờ gì nữa
Đọc sách vừa thôi, ko lại như con vẹt

4 Likes

IMG_20211230_234501
Bố nhét chữ tiếp vào đầu mày cho mày phát rồ phát dại luôn
Kk

3 Likes

còn cảnh báo còn lên ác, còn chữi còn tăng mạnh, xu hướng này không thể khác đc đâu , không đủ tầm nhìn thì ko bê cổ nguyên mâm ngành bđs đâu các mợ nhé