DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Các bố đang nhảy vào hố tiền đấy mày có tiền để nhảy không bố thằng đần đéo có tiền mua DIG vào đây sủa làm gì .

1 Likes

À bạn ơi, biết rằng các cổ đông đang hưng phấn nhưng những lời có xác định mốc thời gian như thế thì hạn chế đăng lung tung, kẻo ảnh hưởng đến uy tín Chủ tịch. F0 vào không biết lại tưởng lùa gà

3 Likes

Thế danh mục mày đang mua cổ nào show lên đây a lại phân tích ngược cho xem Kk

Chuyên gia Thái Phạm vừa ra video cảnh báo vụ Tân Hoàng Minh đấu giá ảo, các bank thì bị chính phủ kiểm soát tín dụng, dự đoán tuần sau dòng bđs sẽ bị chốt lời mạnh, các cp tăng mạnh như CII, CEO…sẽ giảm với tốc độ tên lửa (còn lấy ví dụ như BII chứ). Các bluechip đã tích lũy đẹp như dòng VIN sẽ dẫn dắt thị trường anh em ạ.
Cuối tuần media với các chuyên gia cảnh báo liên tục ghê quá, kiểu này dễ tuần sau dòng bđs lại phi mạnh :))

3 Likes

Chính xác cách khoảng 32 km bác nhé Kk

CE cả tuần

2 Likes

Đợt này Thái Phạm mà nói gì thì y như rằng thị trường sẽ phản ánh ngược lại

2 Likes

e vừa thêm 1 tim cho bác thế là lên 197k nhé bác kkkkk

4 Likes

Tích cực nhất là volum cây đỏ bé xíu, cổ đông ko sợ chỉnh mà vẫn ôm rất chặt

các bác chuẩn bị thuốc hạ huyết áp với hạ hưng phấn đi nhé kg là căng lắm ấy kkkk

5 Likes

A tư đoán chuẩn ghê

Hô ở đâu đấy bạn.

Mai cũng phải nghe ngóng xem tình hình như nào bác ạ.

1 Likes

Tình hình thì làm cái j, kệ nó mai có thì xúc ko có thì nằm im thế thôi, tin kiểu này đầy rẫy ấy mà

1 Likes

gạo đã chuẩn bị xay thì chỉ sớm hay là muộn sẽ thành bột thôi bác, nên nó có thì đúng là tốt sẽ là cú bom tấn mà kg có thì vẫn dư âm mạnh mẽ kkk

2 Likes

Tin mật vụ báo về là THM đã đóng tiền rồi ae nhé. Ae chờ kiểm chứng. Chỉ nội bộ THM biết NH k dc phép tiết lộ khi chưa dc sự cho phép.

2 Likes

Nhầm ngày rồi nhé,hạn đóng 50% là đếm 6/2 cơ.Hôm trc mình cũng nhầm như bạn

2 Likes

Mình vừa bấm tử vi DIG trước tết kháng cự vùng 200. Cuối năm kháng cự 1 triệu. Vững tay lái bám chắc các bác nhé. Ko chuyên za chim lợn nó cướp ghế đó . Kaka

4 Likes

bọn lều báo ngu lắm đọc cái tít đã thấy rất đần rồi đéo thèm đọc nữa, đoạn đầu thì gọi là siêu cổ đoạn sau thì lại nói hạ màn, từ xưa đến nay làm kẹc có siêu cổ nào chạy đc mấy tháng mà hạ màn siêu cổ nó chạy động cơ vĩnh cữu tính bằng năm, mà bọn lều báo viết hạ màn thì mới là màn 1 còn màn 2 màn 3 màn 4 màn 5 … màn n nhiều màn lắm, e đéo khôn đc như bọn nó lên kg đếm hết đc kkkkk

4 Likes