DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thằng Thái phạm với đám fan cuồng của nó tầm tôm tép lại đi dự đoán cách tiêu tiền của bác Dũng Tân Hoàng Minh, giới tinh anh thượng lưu, đẳng cấp siêu giàu của giới bđs Việt Nam, Tân Hoàng Minh thương hiệu được khẳng định chục năm của giới thượng lưu xã hội mà nó nghĩ như doanh nghiệp lởm. chán tư duy của 1 thằng làm truyền thông có đông người theo dõi trên youtube

7 Likes

Báo vớ báo vẩn cụ vẫn đọc à
5/2 mới hạn nộp lần 1 của THM
6/4 là hạn cuối cùng nộp cả

2 Likes

Bác khiêm tốn quá. Đang 117 rồi sao phải công phá 120 ? Ít nhất cũng phải 160 bác nhé.

1 Likes

Vietnamfinance mà cụ?
image

1 Likes

Để xem sau chu kì này điều nuối tiếc nhất là chống lại thiên thời. Bọn nó sẽ nhớ mãi cơ hội xa tận chân trời gần ngay trước mắt mà ko biết hưởng

1 Likes

Đối với dân nghèo thì số tiền đó là không tưởng. Nhưng với giới tinh anh siêu giàu thì cũng như kiểu 10 20 tỉ thôi . Mình ko có tiền tỉ ko thôi. Chứ xã hội nhiều người giàu kinh khủng luôn

3 Likes

Sẽ nộp thôi vì nhà Bác Dũng ko thiếu tiền. Tầm nhìn của Bác cống hiến cho đời lắm
Thêm nữa kể cả ko nộp thì cũg ko cảng bước đc cổ đất, vì bơm tiền là chắc chắn xảy ra. Sẽ gây lạm phát và đất, cổ đất là hầm trú ẩn thời tiền mất giá

2 Likes

lời rồi chốt có phải là ý chú rút chốt rồi tự ôm bom mà chết đó hả e kkkk, bọn a thì kg ngu mà đi rút chốt thằng nào ngu thằng đó hưởng hết

4 Likes

Nghe bài phát biểu của bác Dũng THM ở Phú Quốc là biết 100% bác sẽ nộp đủ rồi. Ai chưa xem có thể xem clip đó.

Tuần sau có khi ae đua CE cả tuần
QH chốt gói kích thích kinh tế, THM nộp tiền, cuối tháng khởi công Long Tân,. . .
Nhiêu đó chắc đủ để đua lệnh rồi
Lưu ý là ghế ít đít nhiều. Có tiền chưa chắc cướp được cổ đất!

2 Likes

khi liều dolping chính thức được bơm thì ae cứ chuẩn bị trc thuốc an thần đi là vừa. lại CE cả tuần.

Bác Dũng muốn cho bọn đầu tư nước ngoài phải mua giá BDS ở VN giá cao. Ko cho mua rẻ mạt như trước nữa. Ko phải thích mua là đc

2 Likes

30 ngày sau khi có thông báo thuế cụ ạ
Bọn báo trình chuyên môn kém lắm
Để tôi giải thích lại cho cụ
Lịch nộp tiền của THM như sau:

1. Lần 1: trong vòng 30 ngày sẽ phải nộp 50% sau khi có thông báo thuế ( theo như tôi nhận định các bài báo đưa tin từ 8/1 ra tin đã có thông báo thuế thì thông báo thuế chắc là tầm ngày 6/1 hoặc 7/1). Như vậy hạn nộp lần 1 sẽ rơi vào ngày 5 or 6/2. Nếu nộp chậm cái này thì sẽ phải chịu lãi phạt 0.03%/ngày của cục 50% phải nộp.
  2. Lần 2 (lần cuối): trong 60 ngày tiếp theo sẽ phải nộp đủ số tiền còn lại bao gồm cả tiền phạt lãi chậm lần 1 (nếu có). Nếu trượt mốc này, mất cọc, hủy kq đấu giá. Như vậy hạn nộp cuối cùng của THM sẽ là 6 or 7/4 (tháng 2 có 28 ngày).

Riêng cá nhân tôi đánh giá 100% THM sẽ nộp tiền, đó là lý do lần này tôi chiến cả CII

13 Likes

Tao F0 đây. Mày là cái đầu bòi gì, uy tín thế nào mà đòi đi cảnh báo ? Tao cứ fomo đấy. Ko phải bây giờ mà tao fomo 5 tháng nay với DIG rồi. Cứ có tiền là tao múc thêm mà chả thấy giảm mẹ gì , tk cứ tăng ầm ầm. Ngu thì đi đâm đầu vào đống phân mà chết đi chứ vào đây ae Diger lại ỉa cho đầy mõm đấy.

Không nộp danh dự mất trắng đó.

3 Likes

Bọn dc thuê viết đó mà. Biết cái méo gi đâu bảo sao viết thế.

3 Likes

Đúng rồi hạn nộp 6/2 và 99,9% là nộp

2 Likes

Cảm ơn chú em
Chú tử tế vcl ra
Anh ko cần nhé
Với a thì DIG là hàng ko có đỉnh, tầm nhìn xuyên thập kỷ. Không có biến cố cá nhân thì với a DIG ko phải là hàng để bán
Kk

1 Likes

THM đã nộp tiền qua VCB rồi sẽ nhé

Đã nộp 50% rồi ae nhé

1 Likes