DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Khi mà chỉ số lạm phát lên cao thì xoắn đít là muộn màng

Loại mày cứ đợi DIG nó thành hoa hậu đi lúc đấy các cụ xả vào đầu ko trượt cái nào :))))

Tôi cũng nghe tin đồn thế
Và logic thấy hôm thứ 6 đánh tím là nghi rồi
Tuy nhiên nếu có tờ A4 thì vẫn chuẩn hơn cụ ạ
Nên cũng ko quá vội vàng

3 Likes

đẳng cấp thương hiệu của giới thượng lưu

8 Likes

Đề nghị bác k lấy hình em đi bình luận các bài khác nữa nhé :rofl:

2 Likes

VDL 5k tỷ
Đang xây dựng và khởi công các dự án trị giá gấp nhiều lần vốn điều lệ. Tỉ lệ vay ngân hàng lại ít.
Thế thoi cũg biết doanh nghiệp làm ăn tốt hay ko rồi
Bạn có 5 ngàn tỷ thì bạn có đầu tư làm được từng ấy dự án ko? Điều này thể hiện bộ máy vận hành cty rất giỏi.

Ok em
Tuổi trẻ như e là bản lĩnh đó
Kk

1 Likes

Tôi cũng tin là như vậy. Với tầm nhìn xa trông rộng của chủ tịch Dũng thì tôi tin chủ tịch nói được làm được. Anh em chuẩn bị tâm lý các phiên tuần tới. CE mút chỉ.

3 Likes

Đồng ý với bác, tư duy của bọn nghèo đang nghĩ THM chơi lấy tiếng, rồi tự tính ra số m2 sàn THM dc quy hoạch có thể bán ra với giá vốn mua đất đó thì làm sao mà lãi đc. NHƯNG theo tt e nắm dc, sự thật đằng sau và trc vụ đấu giá đó họ đã có j rồi nhiều người ko biết, THM quá cao cơ, họ lãi đôi, lãi kép, một mũi tên trúng mấy phát chứ ko phải 2 phát đâu, kkk, đúng là tư duy của các vị ngàn tỷ nó khác lắm.,kkk

4 Likes

Sao bạn biết vậy? Mình cũng nghe một vài diễn đàn đồn vậy nhưng ko biết nguồn tin có chuẩn ko

1 Likes

Thái đây. Hệ thống chỉ báo ngược

2 Likes

Anh Đức LCTV đánh giá ngắn hạn 2 tuần nữa lên 150, mình thì kỳ vọng 170 các bác ạ

7 Likes

Chưa đâu bạn, hạn nộp 50% là 6/2

Đấy thầy A7 hay nhắc là đừng lấy túi tiền của mình để sở với túi tiền thiên hạ Kk.

A e nên nhớ. 500k của 2022 chỉ = 50k của 2007. Mà 2007 SJS còn lên 2.5 triệu 1 cổ. Mạnh rạn đưa taget Dig là 5 triệu đi. Tất nhiên trong 5-7 năm tới

THM nộp tiền lợi nhiều hơn hại. E cá là bác Dũng tính hết rồi. Nên mọi người yên tâm

1 Likes

Bác chém từ từ thôi. Chém đốt cháy giai đoạn như thế nhiều người ko hiểu lại chửi bác đấy :grin:

kệ chúng nó chửi, thằng chửi cho thấy nó là kẻ thất bại thôi. k chấp nó làm gì. kkk

Thằng Thái Phạm này mới ra clip hôm nay hại F0 nữa bác à.

1 Likes

Ai nghe thái phạm thì có ngày nhảy cầu.