DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Theo hệ thống AI-Bigdata phân tích, rất nhiều các F0 đã và đang xu hướng di chuyển sang các nhóm cổ đất Midcap, thị giá rẻ và cổ đất A7 index. Niềm tin nhà đầu tư cổ đất đạt 96% trong đó vẫn còn nhiều nhà đầu tư chưa hoàn thiện việc cắt lỗ từ thép, các cổ khác bank, phân bón, nông nghiệp… Sớm chuyển dịch sang cổ đất không bao giờ sai? => Hưởng lợi chính sách đầu tư công và A7 đã chỉ ra cách đây 2 năm, các cổ đất đệ A7 lựa chọn đều khả năng tăng bằng lần với chính sách bơm tiền hiện nay. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Nay gần tết có khoản dôi dư các bác ạ, lâu kg đc mua DIG nên e thèm lắm làm thêm tý kkkk

17 Likes

May mà mà tiền về lúc trưa kịp vào đua kg thì vét đáy nồi cũng chả kịp kkk

3 Likes

bác nhanh đấy, lại trần đến nơi

1 Likes

Đua CE thì chít :smiley:

Sáng kg kịp nhận tiền về mà múc giá đỏ ấy bác, thôi lộc nhường a e, e thì cứ thích đu trần mới mát kkkk

3 Likes

Tôi góp vui đây !!

3 Likes

Tình hình các bác sao rồi, cuộc sống dạo này sao rồi, có ổn ko, tôi thì ko ổn, tôi mới đi nâng cấp thêm phần xương cổ, và mở rộng khoang miệng để gồng lời DIG đây

5 Likes

1 Likes

Trần rồi ae ơi.Mọi người giữ vững phong độ nhé

Ô khê bác nhé từ h đến tết nhìn lại đã lại x2 rồi kkkk

2 Likes

a7 vạn tuế vạn vạn tuế :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Vừa nghe được nhà hàng xóm nói chuyện
Chồng: Lên rồi, lên rồi… a rút ra nhé
Vợ: Đang lên đang sướng sao lại rút???
Chồng: không rút nhỡ nó xìu mẹ đi
Vợ: Sức chịu đựng yếu thế, CHƯA ĐỈNH CHƯA ĐƯỢC RÚT!!!
Chồng: Bao giờ mới tới đỉnh để rút ra?
Vợ: Không biết còn lâu mới tới đỉnh. Cứ nằm im đấy.

Đang định sang giúp đỡ cho ông chồng, đến cửa mới biết vợ chồng nó là cổ đông DIG. Chán thật!

3 Likes

thế này mai lại phải cướp giá cao hơn à, ce cứng rồi

Đội nghe media hôm nay bán DIG với CEO, có lúc còn bán sàn và gần sàn, chắc đêm về khó ngủ nhỉ :grinning:

Sn vk mua tặng vk ip 13promax vk lại suất tiền riêng cho 100 tr. Thế là em phi thêm vào DIG giá 125 kaka. Cho nó zui

11 Likes

Tôi đã từng có một DIG từ giá 3x như thế đấy. Để rồi tuột mất em ấy đi giá 5x. Nếu có một điều ước tôi sẽ ước giữ em 1 vạn năm. (KÝ TÊN: THÁI PHẠM)

1 Likes

Vợ bác quá chuẩn :+1:

1 Likes

Này thì các lều báo láo với chúng tôi này

Ông Tài, tôi thấy nhiều ông hẹn bác hẹn ông vào DHCD mời ông 10 cốc bia… Tôi thực sự quan ngại về điều đó, sao mà uống nổi, để nghị ông dẫn theo chân dài để uống hộ nhé … Kkk😂

2 Likes