DIG hành trình đến 500k không còn xa!

CEO cũng lên 3 chữ số rồi, nhanh thật đấy

Anh em góp lương thảo chấp bút cho bác lên kinh đô để diệt bọn tự doanh bọn lều báo bọn bố láo. Chim lợn giờ hậu phương có tôi và các a e f0 F1 hăng máu diệt. Khả năng cao chim lợn bị tận diệt r chỉ còn vài con rớt hàng quay lại kêu eng éc.A e chúng tôi hậu phương chờ tin của cụ

1 Likes

Mẹ bọn chuyên za kiểu gì đầu tư hay đầu cơ mà 3x lên 5x đã sút. Thế mà đi dạy học trò ôm cp theo buffet từ 1 năm trở lên. Bịp vãi lúa :rofl:

Và ông thầy dậy mình làm môi giới bds từ 2007 anh em choi thân đến giờ nè. Bao lỗ luôn

3 Likes

bank chứng thép méo nhịn đc nữa, bán sang đua BĐS rồi, tra tấn bố cả tháng bố điên rồi =))

2 Likes

Các thầy bên ngoài đang gào thét DIG CEO ảo này ảo kia, còn các cổ đông chân chính ngày càng giàu :rofl: tội nghiệp mấy ông thầy ko có hàng

phải gồng khá lâu dài, mệt mỏi đấy bác kaka

2 Likes

Chủ tịch cho từ từ thôi chứ thế này chuyên gia nhà báo lại khóc tiếng mán thôi

Éo đúng sách của nó thì nó kêu ảo , cổ phiếu phải chạy đúng như tụi nó nghĩ mới là CP giá trị, cp tốt, đúng như A7 nói mấy thằng học vẹt cả thôi.

Coi tính toán thay đổi target ko bác Tài ơi @tainguyen. Chạy kinh khủng quá

1 Likes

Ae cứ ôm DIG doanh nghiệp quỹ đất khủng, dự án gối đầu khởi công liên tục, lãnh đạo nắm nhiều cp lại có quan hệ tốt với chính quyền địa phương cũng như trên Trung ương. Riêng dự án Long Tân 350ha cách Thủ Thiêm 10-15p đi xe theo đường vành đai 3 của Tp. HCM thì yên tâm, có chỉnh thì cũng chỉnh nhẹ chứ ko chỉnh mạnh như các mã khác. DIG là leader thì lúc nó phi thì cũng phi nhanh nhất.

1 Likes

Cổ đông này vãi lìn nhất nè.Chắc biết ăn Dig phồng mồm trợn mắt nên từ bé đã luyện thổi lốp oto để mở rộng khoang miệng rồi akka :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

bắt đầu dấu hiệu cướp rồi =)) giữ chặt nhé a e

Tếu hài hay đấy cho nên mấy hội nhóm facebok :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

là 6 triệu 3 trăm ngàn chủ tịch ạ

bác nào vã DIG đấy :))

Có đội nào thoát hàng mà ghê thế

Mình thì lo gom thêm, lũa ngáo ngơ cứ hở là bán

Bị đè phiên chiều ah các bác?

bọn Quyết còi xả rác làm Dig hơi vạ lây, nhưng Dig nội tại tốt sẽ phi tiếp

2 Likes