DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Xoắn j cụ. Giá trị cty ko thấy đổi. Có đạp thế đạp nữa cũng đầy t nó xúc. Kkk

1 Likes

Hôm nay địch dùng mưu hèn kế bẩn đem phục binh đánh úp phút cuối làm quân ta tiêu hao 4% quân lực. Anh em chỉnh đốn mai đánh chiếm lại nhé kkk

1 Likes

Chuẩn, cho nên cứ để chym lợn nó gáy
Nhưng chym lợn mà công kích cá nhân, đặc biệt công kích A7 là phang cật lực
Kk

3 Likes

Giống như nồi cháo loãng thêm gạo quấy lên thành nồi cháo đặc thôi.Mà cháo đặc bao giờ chẳng ngon hơn cháo loãng bác nhỉ.A e cổ đông DIG cứ nhìn L14 mà học ko phải nghĩ nhiều càng cô đặc càng ngon Kk.

2 Likes

Trên con đường đi từ 25k đến 125k của DIG không thiếu những pha như này rồi, trò trẻ con dọa F0 thui, Đừng để tâm lý xen lấn nhiều vào quá trình đầu tư của các bạn, mai múc tiếp, kkkkk…

1 Likes

Ae ở trong này lâu đã bao lần thế này r. Lúc bank nó phân phối nó cũng đạp. Giờ dòng tiền rút khỏi bank thép trong vn30 nhiều quá nó cũng lại đạp. Kkk. Lạ j bọn nó đâu. Thèm khát quá mà ko có cách j khác đành chơi xấu.

4 Likes

Giờ AE đang cầm DIG là ấm chỗ nhất rồi, VIP nhất rồi: Tọa sơn quan hổ đấu thôi, đấu càng mạnh DIG càng ổn định và càng lên mạnh.

4 Likes

M biết m đang ngồi ghế vip nhất r. Cho chúng nó muốn làm j thì làm. Kkk.

1 Likes

Em cũng vào một ít CII nhưng em ko đánh giá con này cao lắm chẳng qua ăn theo hiệu ứng thôi .em vào con này để gom tiền lẻ thôi .Tiền thừa mua DiG lẻ lẻ em Gom hết vào CII Kk.

Ok Tôi cũng mua full DIG, lẻ ra vài triệu thì múc tạm 1 lô CII, cứ đủ lô là lại chuyển sang DIG

8 Likes

Mấy con lợn chơi bài này bẩn thật. Đúng kiểu bố là thần bài bố bịp dc đấy làm gì nhau. Nhưng k sao cho sàn nốt mai nữa xem chúng mày dám bịp trắng trợn như hnay nữa ko mấy con lợn . Mục tiêu vẫn là DIG 200 trước tết âm !!!

1 Likes

Hôm nay một tâm trạng chung là thấy buồn cười cho lũ tự doanh và tiếc hụt mất 2 cầy trần cả Dig và Ceo. Nhưng theo mình là tín hiệu tốt khi cứ đè trong phiên và cuối phiền đề bi vào hốt sạch và lại chơi đè trong ATC. Và vốn dĩ đè trong ATC thì trong phiên sau sẽ hồi ngày bơi sẽ không dám đè ATC 2 phiên và nếu ngày mai mà BDS lại trần chả khác mẹ gì tát vào mặt tự doanh và tổ chức và chuỗi ngày tím liên tục xẩy ra rất cao bơi các trò bẩn được tự doanh và tổ chức xài hết rồi. Ngày mai dòng tiền lót dép bắt Dig, Ceo, CII còn rất kinh khủng, để xem tự doanh và tổ chức đạp BDS bằng cách nào khi gói kích thích và DTC đươc thông qua.

3 Likes

Nó càng đạp chứng tỏ nó dòng BĐS là dòng nguồn tiền đổ về sắp tới.

Phải đề cao cảnh giác , chúng bày trò để cướp tấm vé giàu sang đổi đời của anh em mình đấy. Em tin tầm nhìn của đại ca A7. Phân tích của anh rất logic và đã rất chính xác trong suốt thời gian qua. Mong chủ tịch DIG lên động viên anh em vài lời.kk

ACE mua giá 9x 100 không nên lo lắng hoảng loạn vì phiên ATC hôm nay.
Tại sao bọn nó lại lại đạp ATC mà ko phải là trong phiên :slight_smile: đạp trong phiên anh em húp mất là nó mất hàng mà ko đạt được mục đích là hù dọa những ai không nắm rõ doanh nghiệp.
Vậy hù dọa anh em để làm gì ? Để ae bỏ chạy mất hàng nó vào nó húp đó.
AE có hàng thì giữ thật chặt vì đích DIG tăng 300k 500k 1tr giờ chưa được 1/10 quãng đường
DIG giảm là lúc mua gia tăng chứ ko phải là lúc bán đi.

3 Likes

Đọc hiểu văn bản đi lại còn cố tình hỏi lại nữa :grin:

1 Likes

Thiên Thời sẽ đạp chúng

À có một điều dễ thấy là đồ càng ngon càng bị đạp, và chúng nó đạp rồi chúng nó phải ủn thôi. Vì hàng ngon quá đạp trong phiên là mất nên chúng phải đạp ATC, nó kéo xả mới sợ chứ đạp gom là tín hiệu tím tái liên tục. Nhưng phải nói chỉ có CKVN mới chơi bẩn ở tầm lãnh đạo ngành như vậy :rofl:

1 Likes

hình ảnh
14h29p DIG giá vẫn tăng 3.3% tức giá 121 . Vào ATC bị tự doanh chơi bẩn nó đạp gom hàng mất ngay 9 nghìn /cổ (nó bán tay trái mua tay phải). Đầu giờ mai tạo tâm lý hoảng loạn để nó gom tiếp. Mai ae chuẩn bị xèng xúc đầu giờ nhé.

14 Likes

Tôi đây, nhịp 7x-6x, bay hơn 15% Tk, xấp xỉ 20% thì phải (all in). Sàn phiên 2 hoảng quá đặt lệnh bán toàn bộ, những tưởng ko bán đc cơ (trắng bên mua).

Thoắt cái nhìn lại bảng điện có dấu hiệu tăng mua, ngay lập tức hủy lệnh. Hơn 2tr cổ giá sàn bị mút trong 3 nốt nhạc.

Thế là tôi giữ từ đó đến giờ và không ngừng gia tăng khi có tiền
@tainguyen làm chứng :slight_smile:

6 Likes