DIG hành trình đến 500k không còn xa!

a e ở đây thì toàn siêu anh hùng mới cưỡi đc siêu cổ và xích thố thôi, còn nhỏ lẻ yếu tim thì thôi mai rụng bớt đi cũng đc kkkk

4 Likes

tôi làm chứng cho bác kkkkkk

2 Likes

Ae đi từ 3x đã bao lần thế này r. Sao phải xoắn. Kkkk

Múc tiêu tiền triệu thì như này chỉ là khởi động. Anh em nắm chặt thôi.

Sáng mai nạp đạn shoping giá rẻ của t+.vẫn câu cũ sợ đếch ji

1 Likes

Thực ra a e chơi cổ bảo kg muốn tiền trong tk nở ra là vô lý, nhưng nếu cứ lên hoài thì sẽ khó thanh lọc cổ đông và T+, thôi thì biết là các a ấy làm trò rút phích cắm nhưng ae ta rộng lượng cứ coi như là 1 kỉ niệm ngụp lặn cùng nhau, phải có biến cố thì mới biết ai là huynh đệ, có gian nan thì mới rõ tình cảm a e bền chặt, chứ từ hồi 3x đến h tôi chia tay cũng kg biết bn a e rồi kkkkk

7 Likes

Ai còn tiền mai múc tiếp. Ai nhỡ chuyến tàu thì mai lên tàu. Thời sắp tới rồi. Bọim

3 Likes

Sợ quái gì bác, e chỉ sợ kg có hàng mà cướp thôi kkkk

2 Likes

Ng ae chung tàu từ 3x còn nhớ t ko. Kkk

2 Likes

Tôi đề nghị Bộ Tài chính bỏ ngay phiên ATC. Vì phiên ATC ko thể hiện cung cầu của nhà đầu tư mà nó chỉ dùng để tạo lập chơi bẩn làm tiền nđt nhỏ lẻ.

6 Likes

Kkkk a e mãi là a e bác nhé :heart:

3 Likes

Mới chỉnh có 1 phiên sau vài phiên trần thôi mà nghe nhiều chim lợn rợp trời nào là sập với chết hết cả rồi vậy :grin:

10 Likes

Cứ như chúng chim nhợn săp được lên thiên đường bác nhề. Kệ cụ chúng nó.
Ae băm nát lũ chi lợn nào

Biết tin quân ta bị phục kích trên đg hành quân, Đế Sư A7 vừa hay tin thì rất tức giận, sai người lấy áo giáp phương thiên họa kích ngựa xích thố rồi nai nịt gọn gàng và kêu gọi 3 quân hành quân suốt đêm để mai phá vỡ thế quân tào, a e đồng sức đồng lòng thì đệ thấy thế địch lần này kg mạnh lắm chỉ 1 trận là quân tào phải tan kkkk

15 Likes
1 Likes

Hàng ngon mà.Bị đạp nhưng dòng tiền thông minh không bị chảy đi

Chào cụ.tôi đã cơm nước xong.cho tôi theo cụ 1 chân để giết chim lợn.hôm nay trò bẩn cũng ko làm lấy động Nhuệ khí ae digger.từ 3x tới giờ gặp bao cảnh cướp giật. Kkk

2 Likes

Ấy bác, ATC là phải có đó bác, ko có nó giá nó còn ác hơn nữa đó, ae mua bán chán đi, kiệt sức , cuối phiên 2 thằng mèo nó bán mua giá sàn 100 cổ có mà chết ah, kkk

4 Likes

cổ đất cầm nó yên tâm hơn cổ sản xuất nhiều, tài sản đất đai chưa làm, chưa bán thì vẫn còn đó, càng để càng tăng giá mạnh kaka

1 Likes

Mai ATO mà giảm 4% trở lên là ae múc thật lực.