DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Rất chuẩn @tainguyen

1 Likes

Tăng nhiều rồi, mới chỉnh 1-2 phiên là chim lợn bay rợp trời . kkk

chính xác phải nghĩ lớn như thế thì mới gọi là DIGGER mới cưỡi đc xích thố bác ạ kkkk

1 Likes

Qua phiên sàn hnay mới thấy các cổ bđs bị đạp đều là cổ chất lượng. Xả bao nhiêu cũng bị hấp thụ hết. Cuối cùng phải dung trò bẩn. Ae giữ chắc. Có thóc xúc thêm. Kkk

1 Likes

dig của mình cứ nở magi là múc thêm

Hôm nay bị đạp chắc sáng mai vào nó lại đạp tiếp đầu giờ cho các con zời sợ bán tháo để chúng nó nhặt dép ! E đang hy vọng mai có bọn nào xả 1 vài triệu để bà con hoảng loạn bán tháo ! Thế là mai e nhặt dc giá sàn cuối giờ nó tím làm luôn lãi 2 ngày ! Aaaaaa sướng

1 Likes

DIG mai về sàn là điều không thể chắc chắn hơn. Cổ phiếu tăng nóng thì phải về giá trị thực thôi. Đó cũng là lẽ thường tình

1 Likes

A con chim lợn nay lại đổi giới tính :laughing:

1 Likes

chú nói đúng cmnr DIG cứ sau mỗi lần chỉnh lại trả về giá trị thực là tăng lên gấp đôi, còn mai sàn thì bọn a lại ra quân múc thêm, a kg nghĩ là chú e lại pt đc hay như thế đó kkkk

2 Likes

hôm trước chú em lên hót cái hôm sau DIG lại CE, cảm ơn chú em nhé

khả năng mai DIG trần rơi mũ cối trả lại điểm hôm nay kkkk

3 Likes

Hình này mà cầm Thanh Long Yển Nguyệt Đao thì hợp lí hơn kkk

1 Likes

Đúng rồi, cứ chim lợn tiếp đi, mỗi lần ông chim lợn là nó vọt tăng trở lại. Chịu khó cho anh em chửi chút nhé :relieved:

Chim lợn phạm trung nổi lên là điềm báo Dig ce.kkk

1 Likes

Mai ae theo tôi xúc tất tay DIG trước 10h sáng

Ngay đầu giờ mai CEO DIG ko có giá đỏ nữa đâu các cụ nhé. Cụ nào tham đặt dưới tham chiếu trước phiên sửa ngay đi ko là ko khớp đc đâu. Thề !

mai là bế mạc kỳ họp bất thường lần thứ nhất của quốc hội thì hôm nay kg đạp thì mai đạp lại vô duyên quá, mai bác huệ và quốc hội ấn nút 350k tỷ thì lại phi mút chỉ a e nhé, thế giặc lần này kg lớn mà cũng kg mạnh đâu.

6 Likes

Con zai bố hnay lại xuất hiện rồi. Bố nghĩ con ko xuất hiện thì có thể sàn thêm đôi 3 phiên nữa. Nhưng bố thấy mặt con là mai lại phải múc tiếp rồi. Con zai xuất hiện là y như rằng lại tím. Cố lên con zai !!!

Về sàn thì tốt quá, múc lẹ! kkk

Theo quán tính kiểu gì cũng bị đạp đỏ đầu phiên. Sau đó hồi dần rồi trả điểm phiên nay. A e có tiền thì sáng mai canh giá đỏ mà xúc. Sang chiều k có mà xúc đâu

2 Likes