DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cái pic này rất vui các bác ợ, mỗi khi cổ giảm lại có con cháu và chim lợn cho các cụ chữi, xả stress. mai cụ vui vẻ lại đua CE

sự kết thúc chu kì này cũng là sự khởi đầu cho 1 chu kì mới. Tâm lý con người là vậy nhưng tài sản doanh nghiệp vẫn còn đó và tăng lên từng ngày. 500k thẳng tiến nhé

Phiên này cũng để thử sức tâm lý ae,còn rất nhìu nhìu đợt rung lắc ntn nữa.Chặng đường để đạt ít nhất là 500k còn dài nữa

3 Likes

Có đạp ATC một phiên thì mới chỉnh; cho thiên hạ bớt điều tiếng và phù hợp với việc mai bấm nút thông qua gói hỗ trợ. Siêu cổ nhé thế này hold thật chặt

Em thấy trần nhiều,nóng quá chỉnh sàn 1 2 phiên là rất tốt vì vừa lọc được những ai ysl vừa về tới vùng cân bằng nhanh.cổ phiếu có nội tại thì lòng tham bắt đáy dễ trỗi dậy.Ôm từ giá 30 ts giờ chấp chỉnh sâu cũng k rời thuyền

1 Likes

Chỉnh kiểu bình thường còn dc, còn chỉnh kiểu bẩn như này thấy hơi cú

5 Likes

Cổ lởm bác ạ.bác đừng đầu tư.bọn cháu theo a7 từ 3x nên chả biết gpmb với dòng tiền âm gì đâu ạ.Ai nấy đều x tk rồi nên bác giờ đừng vào ạ.nói nhiều mệt lắm

2 Likes

9 Likes

Thôi ông ko xúc thì lượn cmnd
Hội này chơi hệ tâm linh được chưa
Cho ông thắng, ông là vô địch thiên hạ
Kk

4 Likes

Con zai bố vào đây là mai Dig lại CE đấy. Có con zai vào đây làm bố yên tâm hẳn . Hihi

2 Likes

mai ce trở lại thôi. sàn phát nữa lại tranh nhau cướp

2 Likes

Chạy nhanh lên, dự kiến nhịp này chỉnh sâu về vùng 2xx nhé :joy::joy:

1 Likes

Một công ty ngoài tiềm lực mạnh thì cổ đông cũng phải trung thành với công ty. Cho nên những công ty mà cổ đông dài hạn chiếm tỉ lệ rất lớn thì đều giữ giá rất tốt.

2 Likes

Thế này là thế lào cả các cụ, trả lời hộ nhà cháu cái: cùng 1 chủ đề, cùng 1 công ty, cùng 1 ngày mà quan điểm lại trái ngược dư này

Nó tự lấy tay nó tát vào mặt nó chứ sao.

1 Likes

Quê nhà cháu gọi là - Vừa nhổ vừa liếm - các cụ ạ

1 Likes

Tay trái nắm tay phải thôi

1 Likes

giá trị thật là gì thế b?

Cái định mệnh, DIG là hàng lởm, mời cụ biến cho, giải thích cái củ cải. Làm ơn đừng mua hay đầu tư DIG nhé!

Đéo rep nó nữa. Cho sủa chán thì thôi. Vì nó cố tình la liếm mà