DIG hành trình đến 500k không còn xa!

win. Các phiên sau vẫn phải đề phòng cắn trộm. cứ kê lệnh mua sàn + đỏ cuối phiên.

1 Likes

5 Likes

Vàng thử lửa, thậm chí rất nhiều lửa, tưởng bầm dập song ngờ đâu óng ánh lạ thường. Bạn muốn trở thành số 1, thành duy nhất thì phải chịu được những thử thách không ai chịu được. Lược sử ghi về hành trình của DIG đệ nhất.:mask::ok_hand:

“miệng cười tỏa nắng, đem tiền cho tôi” chết cười với câu này :joy::joy::joy:

Chính thức thông qua rồi nhé cả nhà ơi!
10 cái nóc nhà cũng không chịu nổi DIG kkkk
May túi ba mươi gang, đem xẻng mà xúc tiền chứ lụm biết tới chừng nào hết tiền haha

6 Likes

Ơ hôm nay không bị khoá nick :smiley:

Nay bọn nó định diễn lại bài cũ nhưng k dc. Kkk. Hàng ra a e múc sạch

nhanh tay múc đc L14. cao thủ

1 Likes

Thiên thời đã đến.Quân Thiên triều nhận lệnh Ko.

Các bác giải thích cho mấy con gà hiểu đi
Kkkkk

Dig ceo 500k ko còn xa haha. Theo A7 lên đại gia nào

còn nữa mà b, " mắt anh sáng, dáng anh cao" đến chiều đã bị chỉnh thành mắt anh trố dốn anh lồi

giải thích hộ nhé kkk

2 Likes

Con sóng BĐS mới chỉ bắt đầu.

Mấy ông này trong group còn hô hào dig là hàng đầu cơ rồi lái bẩn như Apec =)) đọc mà chết cười

sau đợt này vn30 chính thức trở thành chỉ số đại diện cho “nền kinh tế cũ” và sẽ bị vnindex cho hít khói với sự dẫn dắt mạnh mẽ của nhóm BĐS ĐTC, thiên thời đến rồi cản kg nổi, a e DIGGER theo Đế Sư A7 trận này kg những giàu có 3 họ mà còn lưu danh sử sách tiếng thơm muôn đời

5 Likes

có Bác @Vice nhận định để ý nhiều cái hay.

Quốc hội bấm nút là thủ tục . Cả thế giới bơm tiền, VN ko bơm thì kte sống sao dc. 350k tỉ này chỉ mới bắt đầu thôi.

Quốc hội đã thông qua. Mục tiêu 200 trước tết âm chỉ còn là thời gian. 7 phiên trần nào

1 Likes