DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sau này tôi sẽ kể cho con cháu tôi nghe về trận chiến này, trận chiến mà cả thập kỷ sau chưa chắc gì gặp lại được

2 Likes

chuẩn bác, VN30 h là con rối của phái sinh, nên ace cạch ko mua luôn.

1 Likes

Ttvn mình là tt cận biên vẫn chưa đc coi là tt tự do minh bạch lắm, nên vn30 bị thao túng chỉ mong sắp tới nc mình hội nhập sâu với tt tài chính thế giới sẽ theo quy tắc quốc tế thì lúc đó mới minh bạch hơn bác ạ

ae lưu ý, có thông tin từ sàn là ngày mai cổ đất lại bị đánh up một phát. Từ giờ đến cuối tuần cứ kê lệnh mua đỏ và sàn ở cuối phiên. Chúc AE có cái tết ấm no, bánh trưng nhiều thịt.

1 Likes

IMG_20220111_163817

Quân thiên triều nghe lời của Đại Tướng A7
XUNG PHONG!!! CƯỚP, XÚC MÚC HÚC ANH EMMM ƠIIII

8 Likes

chủ tịch hô phát là tím :smiling_face_with_three_hearts:

không nên so sánh ceo và dig. đều là siêu cổ.

DIG lại đi sau CEO nhỉ, vô lý :grinning:

Trong bầy sói con đầu đàn và cuối đàn là những con ưu tú nhất. :slight_smile:

úp mẹ gì nữa, giờ các nhóm đang kêu bank rớt ma20 cắt, chứng gãy trend cắt…thì tiền nó vào bds hết. Tuy nhiên sắp tới anh em tắt app chứ bank , chứng, Vn30 nó cắt kiểu này thì sẽ đỏ không biết lực 1 mình BDS có gánh nổi không. Cũng cần em bank em chứng xanh nhẹ tham chiếu giữ thị trường cho BDS bay chứ.

1 Likes

khúc này bds lên tất, nhưng sẽ đến lúc tiền từ những con bds yếu sẽ chảy vào DIG, vì DIG là rốn của rốn (đáy của chảo) rồi kaka

DIG CEO tím nguyên tuần luôn nha ace, ai có chứng bán chứng, ai có bank tiễn bank, ai có thép xả thép. Tất cả tập trung mua DIG CEO để tết có bánh chưng nhân thịt.

DIG tầm nó phải trên CEO, mình là mình chưa ưng cái bụng với cái hình này lắm.

nó vẫn rình cắn trộm như hqua.

Nay có tin ra Tân Hoàng Minh bỏ cọc. Không biết tin này chuẩn không các bác? Liệu mai có loang đỏ không đây!

Nhìn bank thép chứng bị cắt tiết các cụ thấy kinh ko. TT đi 11 điểm mà cổ đất toàn xanh tím thì tuần này cứ ceeee hết nhé. Kkkkk

Nó đau dám rút phích nữa, còn nó chơi ATC kệ nó chứ giờ hở trong phiên mất mẹ. Hnay VNI giảm mớ mà Dig và Ceo vẫn tím thì nó làm được gì nữa???

1 Likes

Sợ thì đặt ATO bán luôn đi bạn, chứ mai loang đỏ không bố đứa nào biết. Tin không lên kiểm chứng và tìm hiểu thời giạn phải thanh toán cứ đi hỏi kiểu lơ ngơ. Đầu tư vậy chết à. Nó bỏ thì đất vẫn tăng, lạm phát vẫn ra và vẫn trú ẩn vào đất thôi.

Bao năm qua đất vẫn phi có cần đến BIẾT THẰNG TÂN HOÀNG MINH LÀ AI ĐÂU???

2 Likes

sáng mình có suy nghĩ như bạn vì biết hôm nay sẽ có tin này, nhưng mình nghĩ ko thể vì 1 con cờ đập luôn bàn cờ được :v giá đất sẽ tăng là điều ko thể tránh khỏi.

1 Likes