DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Liên quan đíu gì ae

Các ae hãy tỉnh táo nhận định TT nhé. Dù THM bỏ cọc hay ji đi nữa thì mặt bằng bds đã thiết lập mức giá mới r. Đối vs bds chỉ có lên hoặc đi ngang r tăng chứ ko bjo giảm. Ngoài ra, ae đag cầm ceo, dig vốn hoá mới 1/30 gtri tsan thôi. HÃY NGỒI IM, NẮM GIỮ VÀ GIÀU! HẾT. :gift_heart: :gift_heart:

7 Likes

Quá chuẩn bác → Mai ai mất hàng để mình và các ae khác gom hết → Múc Húc Xúc

1 Likes

Có khi nào nhân cơ hội này tay to xúc thêm dig ko các bác

Bác thấy ông đúng thứ 2 sau THM là thằng Sing giá đâu cách xa nhau đâu, chứng tỏ mặt bằng giá thiết lập rồi, Ko thể khác đưỡ

1 Likes

ra hết tin đi cho đỡ phải dập dòm, mà bỏ thì thằng thư 2 nó trúng thầu mà

Bỏ cọc 20% là 500 tỷ à các bác? Ko thể tin được

Thm là thm dig là dig e lại sợ nó thoát mã khác sang xúc dig thì lại mệt

Chơi mẹ gì, ko thấy ông viết tâm thư vat thẳng vào mặt bộ trưởng à

Trung tâm đấu giá đất chưa nhận đc văn bản của THM nên tin lan truyền trên mạng chưa chắc đã là thật ae nhé. Mà nếu có thật thì cũng ko ảnh hưởng nhiều. Bđs đã thiết lập 1 mặt bằng giá mới. Cty của Sing bỏ giá 23.8 nghìn tỷ cũng chỉ kém THM có mấy trăm tỏi thôi. Ae chuẩn bị đạn dược, sáng mai nếu có giá sale thì múc tất tay đến phiên chiều DIG lại tím

2 Likes

Thật giả chưa biết nhưng kệ đi ko liên quan

có thể ch.trị cụ ạ

Các bác đừng bị phân tâm bởi định hướng của media vụ Tân Hoàng Minh mà quên đi việc các cụ đã nhấn nút những quyết sách rất quan trọng tại nghị trường hôm nay:

• Gói phục hồi kinh tế 350 ngàn tỷ: phát hành trái phiếu, giảm thuế, chính sách lãi suất rẻ
  • Các chính sách thúc đẩy đầu tư công: sửa đổi luật, rút ngắn quy trình đầu tư, đấu thầu trong các điều kiện nhất định v.v

Tổng thể trong 2 năm 2022-2023, về nguyên tắc tiền vẫn dồi dào và tiếp tục rẻ, nên giá tài sản tiếp tục sẽ tăng. Các bác giữ chặt bất động sản, và các cổ phiếu của DN bất động sản có quỹ đất tốt, dự án ngon và nhất là các doanh nghiệp đã, đang và sẽ mở bán trong hai năm này.

P/S: Xin hãy quên cái vụ THM đi, có hay không có thì giá cái gì tăng vẫn tiếp tục tăng kkkk

2 Likes

THM k liên quan đến dig vs ceo nhưng sợ tâm lý bán tháo nên sẽ lại đỏ hoặc sàn :frowning:

Tân Hoàng Minh liên quan gì đến DIG. CẦM DIG LÀ CẦM KIM BÀI MIỄN TỬ CÁC CỤ CỨ LOẠN LÊN LÀM GÌ. MỤC TIÊU VẪN LÀ 200 TRƯỚC TẾT NHÉ !!!'n

6 Likes

càng CL cổ bđs thì nó càng tím thế thôi kg có nói nhiều kkk

2 Likes

14 Likes

Cứ bán là có người mua, mai bạn bán đi, thử có người mua ko? Ngoài kia biết bao nhiêu người nhìn dig và chảy nước giải

1 Likes

có nhón cái việc THM chưa biết thật giả ra sao mak thấy dân tình loạn hết cả lên.món ăn nào chẳng có gia vị, tiệc mới bắt đầu chỉ vì con muỗi nho nhỏ bay vo ve mak bỏ cả mâm sơn hào hải vị thiệt là uổng.kkk,ôm đến chết.tăng ko bán,giảm thì mua thêm,chim lợn thì đi giết.

Dig 3x thì lên tivi mà mua các vị ạ. Ở đây phải 2 triệu mới xem xét. :star_struck:

4 Likes