DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mai có khi dòng tiền nó thoát mấy mã có đất ở Thủ Thiêm sang múc DIG…kkk

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

tôi thì nghĩ nó tung tin THM ra để át cái tin gói kích cầu 350k tỷ hnay đc QH thông qua, làm phân tán luồng dự luận và làm mn bị mông lung khốn nạn lắm kkkk

13 Likes

THM là con tốt c.trị thôi

1 Likes

Bác tinh đấy :).
Nhiều tiền thì tranh thủ ôm bất động sản chỗ đẹp, hưởng lợi hạ tầng. Vừa vừa tiền thì lựa chọn cổ phiếu DN bđs tốt ( vốn hóa tầm trung, quỹ đất tốt, giá vốn tốt, dự án tốt hưởng lợi hạ tầng và BLĐ tốt), trên sàn đếm đầu ngón tay vài doanh nghiệp bđs thực sự tốt thôi.
Giữ thật chặt, chấp bán sàn vài hôm cứ múc húc xúc (chúng nó còn dọa cut margin: xin lỗi dòng bđs cut marign lâu rồi, toàn tiền tươi cả). Mai yếu gan, t+ ra hàng đầu phiên cứ thong thả nhặt dần. Nhấn nút rồi thông qua rồi thì yên tâm mà xúc kkkk

2 Likes

nhưng ko thể cản dc DIG lên 200k trước tết âm,kkk

3 Likes
  1. Bán vì a Bắc Hà có tin đồn bị bắt; bán vì bầu Kiên bị bắt; bán vì HD981; bán vì ca covid mới, biến thể mới. …, KẾT CỤC NTN THÌ CÁC CỤ ĐÃ RÕ RỒI NHÉ. NĂM VẪN 4 mùa, nước biển vẫn mặn.
    =>> VÌ VẬY THM KHÔNG ẢNH HƯỞNG GÌ, Đừng dại mà bán cho chúng nó húp.

2. Dự báo thị trường ngày mai: Công ty chứng khoán rồng vịt cho rằng ngày mai rất có khả năng thị trường sẽ GIẢM hoặc ĐI NGANG. Trường hợp khác có xác suất tương tự, là thị trường TĂNG. =>>Nhà đầu tư cân nhắc mua vào cổ phiếu khoẻ, bán ra cổ phiếu yếu, giữ lại cổ phiếu đi ngang

HẾT

3 Likes

kkk e thì thấy mỗi lý do đó là hợp lý nhất vì tt đưa ra rất là ảo ma

2 Likes

Cơ hội gom hành giá rẻ đây rồi :)) Múc

2 Likes

chuẩn luôn vì nó là đương nhiên bác ạ kkk

1 Likes

Đầu phiên mai sẽ đỏ anh em nhân cơ hội múc nhanh kiểu chiều mai lại tím tiếp nha

1 Likes

Em thấy bác nhận định hay đấy ! Cái tin gói kích cầu chính thức được thông qua nó mới là tin quan trọng . Họ sợ mai bds quá hưng phấn nên ra cái tin THM đè bớt đi đấy !

3 Likes

Các anh em cứ lo xa, tiền ngoài kia hơi nhiều chỉ canh múc Dig, còn lâu mới giảm mai tăng mạnh ko nói nhiều nhé

1 Likes

mai múc tiếp cho đỡ sợ :heart: :heart:

1 Likes

Tiền ở đây chứ đâu

Dig nhà mình lên có phải do thm đâu nhỉ kkk

1 Likes

Mai van CE

Ai ko hiểu thì sẽ hoảng loạn bán tháo Dig theo thị trường, đất Thủ Thiêm chỉ là chút mắm muối thêm vào thôi!!!

1 Likes

Hãy tham lam khi người khác sợ hãi

1 Likes

Sợ quá mai gom thêm cho đỡ sợ

3 Likes