DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đúng rồi CT ơi, đám nhỏ lẻ Ysl hở ra tay to nó nuốt ực ực, bảo sao cứ vẫn nghèo mãi, kkk

1 Likes

Bọn ýl thì ko cưỡi xích thố DIG được đâu chủ tịch. Cổ đông cứng của DIG đang chờ hiệu lệnh của chủ tịch và thầy A7 xông lên cướp hiếp bọn đào ngũ đây kkk

hôm trc e cũng vừa làm thêm gần 2k giá 12x bây giờ nhìn giá này mà thèm nhỏ rãi mà hết tiền rồi bác kkk

2 Likes

chủ tịch căng thẳng thế, nó ko bán sao có hàng mà múc, hihi

Có khi nào cả 3 chú kia cũng đồng loạt bỏ cọc không?

1 Likes

CÁI Room DIG này cực kỳ chất lượng nhé, bán chán lại đua CE. phải những người có kiến thức đủ rộng về thời cuộc, mới có thể giữ được DIG lâu dài, lúc này thực sự là cơ hội để gia tăng tỷ trọng cho những ai có tầm nhìn

5 Likes

Nay thằng ngu nào bán giá sàn thế? hôm sau lại đua CE à?

1 Likes

Dồn hết sức để ủn

4 Likes

51 Likes

Phải gõ vào đầu chúng nó mới tỉnh ra được chủ tịch ạ

Tại sao THM bỏ cọc lại công bố đúng ngày Quốc hội thông qua gói kích cầu kinh tế, gần như media đang tràn lan các kênh truyền thông về THM mà ko có thông tin về gói kích cầu. Đủ thấy rằng cổ đất ko bị ghìm thì nó sẽ phi kinh khủng ntn ?

10 Likes

“Dù đốt cháy cả dãy Trường Sơn cũng phải cướp DIG bằng mọi giá”

16 Likes

Chết bớt đi cho nhẹ tàu

Cho mấy đứa yếu sinh lý, t+ bán hết cho nhẹ tàu ạ

3 Likes

Khi bơm tiền ra Ck và bđs cả thế giới tăng phi mã. Nên hôm qua có gói kích thích ra; nhà nước thông qua vụ THM; FLC để thể hiện là sẽ nắm tiền vào sản xuất. Nhưng nó có quy luật của kinh tế rồi; cần thiệp chỉ được một phần nào đó thôi

1 Likes

Bán chán lại đua thôi. DIG chỉnh hết sức bình thường

Cơ mà em ấp tận 3 năm, xúc toàn tiền thịt, trả ngại chiêu trò gì, báo cáo cụ CT thế cơ ạ.

1 Likes

Sáng Tây múc ròng các mã bđs hả các bác?

Ủng hộ Dig 500 cổ. !!!

1 Likes

THM mà bỏ cọc; đất vàng đó lại rơi vào tay thằng nước ngoài thì Việt Nam còn khổ Hoài

2 Likes