DIG hành trình đến 500k không còn xa!

MẤY CÁI NÀY VỚ VẨN, KỆ ĐI.
TÂY NINH, LÀO, MIẾN ĐIỆN…
ĐẦU TƯ NHÌN VÀO GIÁ TRỊ DOANH NGHIỆP.
TÂY NÓ VẪN NGU NHƯ THƯỜNG…

1 Likes

Nước ngoài nó mua bđs đấy: Khang Điền kìa

Trận đại xích bích vẫn đang ở thế giằng co và nghi ngờ,vì thế ba quân hãy cứ chuẩn bii lương thảo đầy đủ.Chờ cờ hiệu của CHỦ TỊCH và A7 là tất cả đồng loạt xông lên giết địch.

Mình tích sản nên xanh thì mừng, còn đỏ thì múc mạnh mà bác kkk

3 Likes

Ngẫm mới thấy bác Dũng thật thâm tuý. Bác bảo quyết ko cho nước ngoài mua đất nhà nước giá rẻ nên phải theo đến cùng. Giờ THM bỏ thầu thì cty kia trúng thầu mới đúng giá trị của lô đất, chứ ko có THM thì chúng nó húp của dân và chia cho nhau. Kính trọng bác Dũng

3 Likes

thầy yên tâm a e vẫn vững tay trèo thầy ạ.Riêng em thì vẫn tích cực gom vào😀

4 Likes

Chủ tịch chất như nước cất,quyết sống chết với ae cổ đông thế này thì ko vượt dc qua khó khăn mới lạ.Sau trận đại xích bích này thì chủ tịch và a7 sẽ được ngàn quân quy phục.:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Cố thủ theo chủ tịch, giã sử sơ cơ thất thế chủ tịch tuyển em vào làm an toàn động cho nhá. :sweat_smile:

2 Likes

Cứ giả ngu giả điếc thôi :)).

Cho tôi theo với :grin::grin: chủ tịch bảo có cơm ăn cơm có cháo ăn cháo sẽ ko để ae thất vọng.

Sàn 2 cây nữa a cũng ko bán nhé, cái gì ko có chứ còn lì đòn thì a có thừa :))

17 Likes

Bao giờ DIG và CEO cô đặc như L14 thì chấp VNI sập, L14 chuẩn Xích thố.

5 Likes

Anh e mình có khi ngược với thị trường bác nhỉ có khi thấy đỏ lại mừng hơn là xanh với tím Kk.

2 Likes

Xếp hàng tới lượt bạn ơi.

Cac ACE có muốn mình là đám đông lỏng lẻo không Hử?

2 Likes

Tuyệt vời chủ tịch :grinning:

1 Likes

kê bán sàn bao nhiêu bị múc sạch sẽ :))

phiên hôm nay nhiều ông bán quá nhỉ

Hôm nay là ngày BB gom hàng chiến lược cho cả năm 2022. Ae bán DIG hoặc các mã bđs khác là mất đi hàng chiến lược cho cả năm 2022. Ae hold chặt và tranh thủ sự hoảng loạn gia tăng số cp để hưởng giàu sang theo Chủ tich và thầy A7

2 Likes

Các ae cho em vào group DIG với được không ạ