DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mai Dig lại ce thì ối giời ơi :))

lệnh mua như ăn cướp vì sợ mai nhỏ lẻ đổi ý kg bán nữa kkkkk

1 Likes

Quỹ của nước ngoài hnay nó múc bđs thật lực còn F0 Fn lại vác hàng ra bán đi sự giàu sang cho chúng nó. Ae hold chặt.

1 Likes

Anh em xông lên. xúc đến giọt máu cuối cùng cùng Dig làm nên lịch sử nào. cổ đông Dig chất lượng phải lãnh đạo ngành bds thời điểm quyết chiến đã định.

Sắp có vòng 3 :)))

Cướp

Ủn đi người ae đừng ngại :)))

Sau sự việc mặt choắt tai dơi và THM làm mấy trò bậy bạ, tạo lập lại có cớ để nắn dòng tiền khỏi BĐS sau rất nhiều lần cố gắng nhưng ko thành công,F0 hoảng loạn đu bám bán bất chấp càng làm tình hình trở nên tồi tệ, nói chung loanh quanh lại dẫm phải cứ.t, t+ bán hết đi.

Đang có vị bảo dig phân phối , em chỉ nói 1 câu, nhỏ lẻ giờ có có tiền cũng ko dám nuốt hết cả mấy triệu cổ giá sàn thế :))

1 Likes

Còn 1 vòng nữa làm luôn chủ tịch ơi, hihi

ae múc xúc cho chúng nó không húp được vòng 3

Địch quá đông và hung hãn, khả năng cụ phải chốt vòng 3 rồi ạ.

Thị giá cao như này thì phân phối hơn chục triệu cổ tính ra tiền hơn 1500 tỉ. Bọn điên mới nói phân phối.

1 Likes

A7 bảo rồi : oánh chứng mà thập thò như ăn trộm thấy xanh lao vào múc, đỏ táng thì 70 đời cũng nghèo. Ko nhìn thấy tương lai doanh nghiệp thì đừng chơi chứng. Tôi đồng hành cũng chủ tịch và đại ca A7.

1 Likes

Có Chủ tịch và thầy A7 bảo kê. Ae hold chặt tránh sai lầm mất hàng lại ngồi khóc thầm

Vài lệnh to là đống sàn kia biến mất thôi mà

1 Likes

Bọn đào tẩu khá khá rồi đấy, rút phát nữa là xanh luôn … vẻ đẹp muôn đời của CK

Sàn thì sàn nhưng dòng tiền bên mua vẫn tiếp tục vào.DIG sẽ thay thế lớp cổ đông dài dàn hạn hơn
Cái tin quan trọng nhất là CHính phủ đã ấn nút bơm tiền ,nhưng lại bị cái vụ THM bỏ cọc media bơm thổi làm lay động F0
Nhưng ko sao đã là siêu cổ nó giống như ngựa XÍCH THỐ VẬY KÉN CHỌN ANH HÙNG
ĐƯỜNG DÀI MỚI BIẾT NGỰA HAY

2 Likes

DIG đủ số lượng rồi ko mua thêm nữa chứ còn thì về đc 50 thì lại khá quá :grin:

1 Likes

Hôm qua mới trần xong,có gì đâu