DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Do bọn đu bám. Mịa kéo hết gàn 2tr cổ sàn trong phút mốt mà nó còn kê sàn tiếp thì lũ ngu k biết chửi ntn nữa. Còn mày cũng cút đi cho đỡ chửi mày.

vào việc thôi anh em

Thế thì mày cút đi vào bú kẹ làm ji

Cụ chém này lại nhiều cháu té đái đấy :))

Khối ngoại thì mua vào,nội thì bán ra
Ko bt chửi lũ ngu đó thế nào cho phải

Tình hình này mai Dig ổn rồi, hốt phát cuối nào AE

1 Likes

Bank bull đc về đỉnh cũ là hết cứt thôi, các con giời lại kẹp số hàng chúng nó xả ra kk

8 Likes

Hãy tham lam khi người khác sợ hãi

KBC nổ phát súng đầu tiên rồi

KBC là câu chuyện chuyển nhượng Tràng Cát thôi :slight_smile:

HTP mới là thức thời lúc này

Ngon là phải con HTP kìa

Dig mới chỉnh hơn 11% từ đỉnh mà các cụ đã xoắn lông chim rồi thì các cụ nên coi lại tư duy. Mua cuốn nhà đầu tư 1970 của đại ca về đọc chương cuối cũng nói về bđs mau. Sau nghèo đừng đổ tại số.

Ko tranh thủ múc sàn mai mốt lại ối dồi ôi

Em cất tủ 100k từ sáng rồi đấy. Đm 2 năm sau mở ra cưới vợ cho thằng e zai.:slight_smile:

Nói thật các bác em chỉ sợ thằng VNI sập sau vụ Quyết còi chứ em đéo sợ BDS sập nhé nên thực sự là đã chuẩn bị tâm lý 2 cây sàn rồi. Nhưng tổ chức vs tự doanh thấy có vẻ đạp BDS quá đà nên phải kéo chứ không sập mẹ VNI, nó bán tháo thủng mẹ 1400 nên phải kéo bank, cứ để lũ bank nó kéo lên ổn đỉnh thị trường xong cơ cấu BDS cho bọn mình phi thôi.

2 Likes

mie bank kéo tím con STB lên gần 100tr cổ 1 phiên mà bọn nó hú nhau ăn mừng như chảy hội, đm mai nó vả cho vỡ cmn a lô kkkkk

5 Likes

tầm 1triệu/cổ thì cưới thế là hơi to đấy cụ kaka

1 Likes

hủy hết lệnh bán sàn đi nào ae

cmn hôm trc chúng nó đòi điều tra a Q còi vì bán chui công ty thế tôi hỏi các quý a e thế hnay STB nó bán gần 100tr cổ thì kiện ai hả kiện củ khoai à kkkk