DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hehe anh em lạc quan là hôm nay nhốt đc một mớ T+, sau cơn mưa trời lại sáng thôi

dm chết cụ bọn yếu sinh lý đí éo xứng đáng uống rượu với anh em ta

1 Likes

Phiên này xong tôi thấy rất yên tâm.

Có 100k thôi 1 tr ko đủ xiền. :slight_smile: chắc đám cưới phải mời bác Tuấn chủ tịch về uống rượu.:slight_smile:

bọn đấy tôi nhìn còn thấy buồn nôn thà đi ngắm ch.ó ngắm chim còn sướng hơn bác ạ kkkkk

Xúc mạnh đi ae ơi.Cơ hội ko có nhìu

Vấn đề là khi bán làm đúng quy định của luật CK là ok. Quyết còi làm sai thì phải chịu.

E rất vui vì mai bank giải ngân cho em

Em có tiền múc thêm dig giá tốt :-))

1 Likes

Mới hqua còn lo ngày kia chắc fai múc giá 137 :smiley:

Cơ hội 100 năm mới có 1 lần để vào hàng, mai Trần.

Thôi kệ các bác ơi, cũng cần F0 nó vào nó kéo bank chứng ổn định thị trường rồi BDS kéo vượt lên, một mình BDS không kéo nổi thị trường đâu. Hnay VNI xanh ổn định thì đen lắm sáng mai đỏ chút nữa rồi khả năng chiều mai BDS đâu lại vào đấy. Hi vọng Dig - Ceo - L14 lại tiếp tục nổ súng phát sung đầu tiên của BDS.

1 Likes

UBCK NN cần lập lại trật tự trả lại lòng tin cho chứng giới. Để thị trường méo mó mãi không tốt. Cứ như mỗi lần đến đáo hại phái sinh là lại nổi gió…

luật thì là luật nhưng về mặt tình thì ô nên xem lại vẫn biết thương trường như chiến trường kkk

được một hôm tụi nó nắn tiền qua Bank, vác cả hàng tổng kho ra đè DIG CEO. Bank nay tụi nó xả cho bọn dở hơi đầy mồm.

1 Likes

DIG có bị sàn cứng đéo đâu, 2 triệu cổ kê bán sàn được mua hết ngay. Không hiểu sao có người sàn mà vẫn bán, xong khi nó phi thì đéo mua lại kịp xong mất hàng

Chúc mừng các ae hôm nay ôm được hơn 13tr cổ dig giá tốt

3 Likes

chúc mừng bác mua đc giá đẹp để ăn tết

1 Likes

Hôm nay trò chơi của tạo lập rõ như ban ngày: Mượn hàng trong kho ra đạp sàn BĐS hàng loạt, kê lệnh sàn khối lượng lớn và cùng lúc đó kéo banks lên trần để thu hút dòng tiền, nắn dòng tiền trở lại banks, 1 mũi tên trúng 2 đích. Các F0 đừng tin bảng điện, vì nó có thể rất lừa dối: Khối lượng hàng bán chất đống kia không phải của nhà đầu tư dẫm đạp nhau bán đâu, mà phần lớn của tạo lập mượn hàng trong kho ra chất lệnh bán khống để hù dọa F0 không dám mua lại giá sàn mà phải nhảy sang mua banks. Cẩn thận bị lừa.

À quên nữa, đừng hỏi tại sao danh mục của các CTCK không có nhiều cổ phiếu mà lại có nhiều hàng trong kho để “tạo lập” thị trường đến vậy: Kho hàng của tạo lập các CTCK chính là hàng của các bạn, của tất cả nhà đầu tư có mở tài khoản ở đó gộp lại. Khi bạn mở tài khoản trong 1 CTCK thì tài khoản của bạn và hàng trăm ngàn khách hàng khác, cả tiền và cổ phiếu, được gộp chung vào 1 cái “kho” chung do dọ nắm tổng và toàn quyền mua bán, có thể dùng hàng trong kho bán khống hàng loạt sau đó cover dần lại được để trả lại, bạn có hàng bị mượn cũng sẽ không biết điều này, nên đừng hỏi hàng ở đâu và tiền ở đâu để tạo lập “nắn” thị trường như vậy.
(Trích nguồn trên nhóm)

15 Likes

hôm nay thu xếp công việc rồi ngồi ổn định tư tưởng cho hơn 1k anh em đang ôm BDS, đặc biệt Dig - Ceo thấy anh em ôm BDS chả khác mẹ gì thầy trò Tôn Ngộ Không đi thỉnh kinh. Trên đường bao nhiều chông gai gập gềnh yêu quái media, chim lợn thế lực triều đình nhưng cuối cùng thiên triều vẫn dẫn đường. Khó khăn anh em vượt qua hết lúc cần thì lại có @Sieucophieu12345 @DiG_DiG_DiG xuất hiện ổn định tinh thần. Đúng thật muốn ăn bằng lần thì phải chấp nhận được những cú xóc, thấy anh em nó vững tâm tin vào vĩ mô, gói kích thích và đầu tư công, gói hạ lãi suất, lạm phát và đống tiền rẻ thời bơm tiền mà vui, VNI vẫn trend tăng thì BDS sẽ lại bay như diều.

10 Likes