DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đúng là hô nay phải vác cả tổng kho ra đè thật, lực bán ngang ngửa lực mua, hàng của chúng ta quá hot rồi

Tây ngu thế. Sao múc lắm bđs thế =))

2 Likes

nay cả CEO và DIG xét về lực mua bán thì ngang cơ nhau thậm chí CEO còn mua nhiều hơn, bên bán là nhỏ lẻ và nông dân bị bảng điện làm cho lú cmnl thế là tay ấn bán còn bên mua là bàn tay phép thuật rất là to cứ sàn đến đâu là hù phép hết sạch đến đó kkkk

1 Likes

Giảm bớt nhiệt 1 hôm khi cái tin đầu bòi bị media thổi lên và 1 số tay trading bán té nước theo mưa. Đâu lại vào đấy thôi. Tối nay lại bận rộn vs chim lợn đấy.

1 Likes

DIG tay to ăn như vào! Yếu tim rụng cơ số! Mai DIG Ce đến hết tuần!!!

1 Likes

kkkk bác yên tâm e đã lên sẵn menu các món ăn Chim to dần đặc sản chim hà nam để thiết đãi a e ngày họp Đại Hội Đồng Cổ Đông rồi bác nhé kkk

1 Likes

Chấp chúng nó mượn kho hàng đi cách bác, cp chỉnh vài phiên theo tác động ngắn hạn là bình thường thôi, chúng ta đang đi theo đúng xu thế rồi, đừng tính phiên làm gì cả. DIG rất mạnh sẻ quay trở lại nhanh thôi!!!

2 Likes

Ok cụ, kiến thức mới.

Cụ múc VHM đi ai nói gì

Nhất trí với ý kiến của bác. Các sàn đang liên kết để đánh cổ đất. Ae cần hiểu rõ và nắm chắc hàng.

1 Likes

Hàng bọn nó mang trong kho ra dọa đấy, a e có bán đâu mà hủy :slight_smile:

1 Likes

Từ lúc mình mua DIG với CEO theo thầy A7 đến giờ cũng trải qua 5 6 cây sàn rồi, xong lại đâu vào đấy ấy mà. Cứ mỗi dịp như vậy là cổ đông các dòng khác hả hê gáy to lắm, thông cảm cho họ do bị đè nén lâu quá rồi, nhưng cũng chỉ gáy được vài hôm rồi lại tắt tiếng thôi :))
Còn anh em nào bị rớt hàng thì đọc lại sách NĐT 1970 đi nhé, phải nhìn triển vọng cổ phiếu theo đơn vị năm chứ đừng nhìn theo phiên.

2 Likes

Chị em còn máu lửa thế này. Ông nào sợ nó sun vòi thì cắt mịa chim đi nha!

4 Likes

cướp xúc múc kkkk

2 Likes

Sáng e run quá đặt nhầm lệnh mua giá sàn 1k hết bố tiền chắc lại phải thì thầm với cái váy của vk để mai có xèng xúc thêm.

1 Likes

chị pt máu nhỉ, haha.

Nước ngoài hnay múc DIG hơn 2 triệu cổ.
Cổ phiếu tăng liên tục phi mã, cho nó nghỉ ngơi 1, 2 phiên thay máu dòng tiền thì lên mới bền. Mà lần này tay to với nước ngoài gom là chúng nó ôm lâu dài đó ko như T+ lướt lát đâu. Ae hold chặt ko mất hàng

14 Likes

bác còn có vk mà xin thêm quota e kg có vk toàn phải đi xin bên ngoài cực lắm cụ ạ kkkkk

3 Likes

Cướp Múc Húc Xúc từ phiên mai hồi cái về 150 trước tết âm rồi lại Ối Á Biết Thế !!!

1 Likes

Ôm Siêu cổ mà không chịu nổi một phiên sàn thì lượn mịa cho nước nó trong :sunglasses:

2 Likes