DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cảm ơn bác, em đã hiểu. Hóa ra hàng của em hôm nay có thể bị chúng nó dùng để bán khống.

4 Likes

Chưa thấy chim lợn đâu các bác nhỉ.

ngon thì kéo cả họ nhà thằng bố m mà múc

1 Likes

rõ ràng chúng nó nắn sang bank, chứng, thép để xả lên đầu nhỏ lẻ. Được vài hôm lại tạch như cũ thôi có gì đâu

Nói làm đếch gì, bọn nó ngu mới làm gà cho lái nó vặt
khôn thì chả thế rồi! nói mãi có nghe đâu. tăng trần cả tháng đếch sao, giảm 1 phiên sàn la như bố ở nhà sắp chết!

6 Likes

đừng nóng giận người đẹp, kkk

Chị quá mạnh mẽ, Cướp, giết, hiếp :))

1 Likes

Nhiều ông bán bds hôm nay kiểu: ơ hàng xóm nay có chuyện gì ấy nhỉ, thôi cứ vác hàng ra bán đã rồi để mai tính.hihi

Bọn quỹ nước ngoài thính như Bẹc Đức nhỉ :smiley: thơm cái là nó hít luôn

Bọn Bank - Chứng nay mãi cuối phiên mới dám kéo mạnh, không dám kéo từ đầu phiên. Nếu a e theo dõi bảng điện nay sẽ thấy rõ điều đó. Cả ngày VNI đỏ, giảm sâu, Bank-Chứng cũng như BĐS đều đỏ cả. Đến gần kết thúc phiên nó mới kéo ầm ầm lên. Vì sao??? Vì nó sợ kéo từ sớm thì sẽ bị a e kẹp hàng lôi ra úp lên đầu :)))))) Ai mà bị nó lừa, nay đu vào thì 2 phiên nữa thôi lại lỗ. Bọn nó kéo Bank-Chứng nay để tối còn có “chất liệu” lên bài truyền thông, không có đéo biết PR bơm lên kiểu gì luôn!

2 Likes

bác xem ở đâu múc 2 triệu thế.

1 Likes

nói gì thì nói sau phiên hôm nay đã thấy DIG 200k trước tết âm kkkk

7 Likes

1500 tỉ / phiên giao dịch :))). Nay nhỏ lẻ tiền đâu lắm mà vào húc thế nhỉ

1 Likes

Cụ ơi hôm nay khớp 6.5 triệu giá sàn. Ai xúc đấy :grinning: :grinning:

2 Likes

Dig - Ceo : thứ 2 sàn - thứ 3 tím - thứ 4 sàn thứ 5 tham chiếu rồi thứ 6 tím - Thiên thời đếch sợ thằng nào. Nhưng có lẽ vụ đáp úp Quyết và Tân Hoàng Minh của Bộ Tài Chính nhằm đánh lạc hướng dự luận về gói kích thích không nhỉ? Việc dự luận đang rút tiền chơi chứng khoán và BDS đang ảnh hưởng cực lớn đến hệ thống ngân hàng, việc thông tin gói kích thích, giảm lãi suất thời tiền rẻ cùng sốt BDS sẽ tạo ra làn sóng rút tiền từ bank, cực kỳ nguy hiểm cho hệ thống tài chính nếu rút sốc 1 lần đấy.

bác có nhớ phiên 3/11 k, hôm đó dig sàn với vol 22 triệu. phiên sau giảm đầu phiên tầm 5% sau đó rút chân lên và phi từ 5x lên 12x . thay máu cổ đông

2 Likes

200l chắc ko kịp quá bác, 150k thì được

1 Likes

để e hỏi lên ubck xem thế nào bác nhé kkkk

1 Likes

e làm sao mà quên đc hả bác ơi hôm đó a e trong píc khào gàn cả cổ để ngăn cổ đông cháy máu đó kkkkk

2 Likes

Thế pha này chắc lên mạnh rồi nuóc ngoài tay to gom thì còn hàng đâu

1 Likes