DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hôm nay chim lợn con thấy ko bay,chim lợn chúa thì tung hỏa mù mấy hôm nay rồi.nay có vẻ nhàn cụ ak

1 Likes

quân tào đã tung chiêu cuối và tung toàn tuyệt kỹ mù cang chải như thế thì là biết đám CL con vô dụng tn rồi phải thu hết về, nói chung bây giờ gần như là ai bán thì bán còn ai giữ thì giữ thôi bác ạ kkkk, tt kg chỉ phân hóa cổ phiếu mà còn phân hóa luôn cả nhà đầu tư, giống như cụ CT đã nói thay máu tẩy tủy, về mặt cá nhân thì e thấy vừa có lợi mà cũng vừa có hại, nói chung là cứ cầm lâu là giàu kkkk

5 Likes

Điều đó là rõ ràng, đồng quan điểm với bác, một mũi tên trúng nhiều con chim nhạn.
Điều hướng dư luận, giảm hưng phấn cũng là một lợi thế để nghiên cứu các gói kích cầu tiếp theo.
Về mặt đầu tư thì giá đất giá cổ phiếu bị ghìm lại chút cũng sẽ giúp đà tăng được xa hơn. Chuyến tàu cũng chờ đợi chúng ta xoay tiền để đón nhiều hơn :smiley: heheh
Như thầy A7 nói, trần cũng vui mà sàn cũng vui kkkk

DIG dư địa tăng lên 150 ngắn hạn là muỗi, dài hạn kỳ vọng tầm 200-300 thôi ae nhi. :d kỳ vọng xa quá ngta lại bảo chém gió.

3 Likes

Hôm nay tiền về nhỏ giọt nên gom được 1 ít hàng sale, ngày mai tiền vèe Lại ủn tiếp kkk

6 Likes

tôi nói bác đừng cười có mấy ng bạn hỏi tôi DIG lên bao nhiêu tôi bảo đỉnh cao chắc phải lên 1tr 1 cổ, tôi thì tính khiêm tốn nên kg dám nói 2tr bác nhé, thế là mie chúng nó thằng thì trố mắt thằng trợn ngược thằng thì lấy điện thoại ra bấm cứu thương 115 vì tưởng tôi bị làm sao. nên bác chém nhè nhẹ như thế là cao minh đấy kkkkkk

3 Likes

cứ chiến thuật con tằm ăn rỗi thì theo thời gian cũng thành đại gia hết bác ợ kkkk

3 Likes

13:49:23 Cá mập ăn hàng uy tín quá

3 Likes

Bọn lều báo Vtv nay lại quay ra khen sóng bđs còn dài bác, khen bds vùng ven dư địa tăng trưởng mạnh đồ, khuyên ndt tìm dn quỹ đất ngon, đãi cát tìm vàng, móa!! ae đã tìm ra kim cương từ lâu rồi giờ nó mới đưa tin, kkkk

3 Likes

Cụ nói phải👏🏽

1 Likes

Chấp nhận sự thật đi. BĐS đã đến lúc downtrend dài hạn. Đó là sự thật không thể chối cãi!

bác viết hay đấy tôi đồng ý hết nhưng đến đoạn cuối thì ok DIG thì tôi công nhận nhưng bác lại thòng thêm NLG KDH DTD VEF là có ý gì vậy kkkkkkkkkkkkkkkk, giả sử bác có thêm L14 và CEO thì tôi cũng bỏ qua thôi :)))))

3 Likes

Từ ngày mai sẽ là chuỗi ngày “xanh lơ” không hồi kết vì bđs đã tăng quá nóng. Đã đến lúc BĐS về đúng giá trị thật của nó. DIG to 2x

Nay mày vào đây mai Dig lại xanh tím rồi. Lần nào cũng vậy. Kkk

6 Likes

Chuẩn bị tiền mai múc tiếp

1 Likes

Bọn nn tự doanh nay múc ròng cổ bds ngu vãi cứt ra vì không thấy cp bđs đao tren. Còn bọn nó ngu ngốc bán hết bank thép, nhỏ lẻ nào múc bank thép khôn nhỉ

1 Likes

Cầm siêu cổ
sẽ được đi siêu xe
ở siêu biệt phủ
Ngủ cùng siêu mẫu
Kkkkkk

3 Likes

mày lại vào nộp mạng cho các cụ rồi.có mày cũng thấy vui,vì có cái để làm trò tiêu khiển.mày kêu thì DIG lại phi mút chỉ.

2 Likes

Mình lấy nguyên văn bài viết của broker SSI gửi để đăng thôi bác. Chứ mình chỉ ôm DIG và CEO thôi, còn L14 của A7 giá cao quá mình không có điều kiện mua.
DIG - CÔNG TY BĐS LỚN NHẤT VIỆT NAM - MANG LẠI HẠNH PHÚC NHẤT CHO NĐT.

2 Likes

Khi tầm tới thì tiền tới. Không có gan ôm siêu cổ thì cũng đừng mong có nhà lầu, vợ đẹp con khôn.

7 Likes