DIG hành trình đến 500k không còn xa!

kkkk ô kê bác nhé a e chỉ nói vui thôi mà, sau bác cứ ghi rõ là đăng bài của broker bên ssi là a e hiểu luôn bác ạ

2 Likes

bọn này học chưa hết Cấp 1 đã bị tuyển đi làm lính CL rồi bác ơi, cháu nó viết thiếu dấu x, nó định viết 2xx mà học ngu quá viết có 2x thôi kkkkk

1 Likes

1 Likes

-553 nghĩa là sao cụ

Giờ chịu không định giá nổi DIG với biến động lạm phát tgian tới =))

nông sản bị ách tắc tại cửa khẩu lạng sơn thì còn có bọn bò vàng nó giải cứu cho, còn bank thép thì đã có đám F0 mới nổi vào giải cứu kkkkk

6 Likes

Thứ 6 tiền vào tk mình múc tiếp DIG ấm no

Kk, cơ mà mấy con bò ăn thanh long dễ chết lắm đó bác. Tại vì nó nhai lại, còn thanh long thì không ợ lên nhai được. Chỗ em có trường hợp vậy rồi

1 Likes

thế thì cổ bank thép cũng thế bác nhé kkkk, mua rồi là cầm chọn đời luôn muốn ợ lên ói ra cũng kg đc :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Bác chọn tấm ảnh hợp lý thật

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: e nói thật có ai là cầm bank thép thì e xin lỗi trước, chứ e ghép như thế thật sự e còn sợ con bò vàng nó tổn thương ấy bác ạ kkkk

2 Likes

Dạo này web f247 bị gì ấy các bác nhỉ. Em theo dõi thầy A7 mà sao nó ít hiển thị hoạt động của thầy quá. Phải vào trang cá nhân để soi

1 Likes

Trên Facebook em thấy nhiều chim lợn hô bất động sản sập lắm, thật tội nghiệp. Đứng ngoài không dám vào rồi thấy nó chỉnh 1 chút đã la toáng lên

1 Likes

Hôm nay hỏi ô trong cty đang cầm bank t bảo bank hôm này hồi đấy thế đã về bờ chưa. Ổng bảo còn xa lắm e ah. Kkk

2 Likes

chim lợn cho vui thì được chứ đừng đi nói xấu, nói ko đúng sự thật, mang nghiệp đó. Trẻ trâu thì trẻ trâu trong phạm vi thôi. Đừng kiểu thích nói gì nói.

1 Likes

Cái bọn fúk buk ấy thì toàn của môi giới với CL nó diễn mà bác rồi media bẩn

2 Likes

Đây là 1tp cl ôm Dig, nghiệm ra cứ hô sàn thì sẽ trần, nên mới tích cực chim như vậy kkk

1 Likes

Thật tuyệt vời thưa CT, đây là lùi 1 bước, tiến 10 bước

2 Likes

Ước gì em được có măt ở buổi offline này được gặp thầy A7 ngoài đời thật đúng là thánh cổ nhìn cũng khác😀

1 Likes