DIG hành trình đến 500k không còn xa!

a e ai cũng có điều ước giản đơn như bác ấy kkkk, bác mà ở ngoài hn cứ đi học thầy là đc gặp thầy ngay kk

3 Likes

Kk

1 Likes

Đâu lại vào đấy thôi em
Ngồi đúng rốn tiền quốc gia chu kỳ này rồi
Ngồi càng lâu thì giàu sang càng vượt bậc
Kk

5 Likes

Từ lúc xem được video A7 phân tích Bank Thép sẽ giảm (lúc đấy chưa downtrend) thì em tin vào tầm nhìn của thầy rồi. Thầy A7 quá cao thủ

1 Likes

Đừng
Để thế nuôi nó làm cảnh
Kk

1 Likes

Em lướt nhanh quá đọc thành: Đừng, để nuôi làm tóa cảnh :laughing:

1 Likes

Ae bình tĩnh lại sẽ thấy TRONG NGUY CÓ CƠ và đặt dấu hỏi vì sao dòng BĐS sàn hàng loạt ?

Lạm phát mỹ 7%, vn sau khi ngấm kích thích kinh tế sẽ còn hơn. A e bán tiếp cổ bds đi xem 2 năm nữa có nhảy lầu ko kkkk

Và ai đã lên kế hoạch cho nó sàn ? Và ai đã đánh cho Bank lên để thoát hàng, ai đã bán Bank và ai đã mua Bank ? ai đã mua mạnh dòng cp BĐS ? Trả lời đc thì tự biết phải làm gì rồi. Việc THM đấu giá xong rồi bỏ cọc thì đến 90 % đã tiên liệu nhưng do nhiều người kỳ vọng quá vào việc này thôi , còn dòng nhà F thì ai chả biết tiền sự nhà nó thế nào chẳng qua cứ thích đu theo game thì phải chấp nhận. Vậy 2 việc này chả ảnh hưởng đến xu hướng tăng tất yếu của dòng BĐS. Qua đợt này những mã mạnh như L14; DIG, CEO sẽ phân hoá rõ với những mã BĐS khác thôi. Dự đỏ ko quá 1 phiên mai nữa. Kk

2 Likes

Mai Đâu lại vào đấy nhé các cổ đông . Nay chim lợn ngập trời báo hiệu ngày mai trời lại Tím !!! Mục tiêu 180 trước tết âm lịch .

1 Likes

Video đáng giá ngàn vàng. Ai mất ngàn vàng rồi thì vào xem đi. Cơ hội sửa sai thay đổi bản thân cho mình cho tương lai và thế hệ mai sau

1 Likes

Tự doanh và tổ chức trong nước hôm nay mua mạnh cp bđs và bán mạnh NH. Thống kê trên nói lên tất cả. Sáng mai ae ai còn xèng múc mạnh theo dòng tiền lớn. Nếu ko còn hàng thì hold chặt ko mất hàng cho tự doanh và tổ chức nó húp. Tự doanh và tổ chức nó đang gom bđs để nắm giữ đầu tư cho cả năm 2022 đó.

2 Likes

Xin lỗi ae hnay em phải bán bớt một phần DIG để chớp cơ hội mua L14 thần thánh :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

Ko sao .Thật thà vậy là tốt haha

Người Hoa nó rất trọng chữ Tín

Vào room thấy cổ đông DIG như này tối về yên tâm kê cao gối ngủ. Không sợ media, chấp luôn lái lợn lái bò, phang luôn vào mặt mấy thằng chiên za zỏm, thánh chứng, ptkt, đồ thị ngắn hạn… Trước h chưa một cp nào mang lại cảm xúc nhiều đến như vậy. Allin DIG cũng là quyết định mà tôi thấy đúng nhất kể từ khi vào thị trường tài chính.

7 Likes

Chủ tịch phân tích đúng quá ạ

Ae dig đang nháo nhác đi xoay tiền múc xúc hup lúc có giá sale đó bác kkk
Cơ mà cuối năm xoay tiền hơi căng nên chỉ múc nhỏ giọt gia tăng số lượng thôi bác, nay tôi xin góp 2000 dig và 1000 ceo ủn tiếp kkk

2 Likes

Cổ đông chất lượng! Vả vỡ mồm chuyên gia SSI

8 Likes

Mấy chú hề ssi dạo này lure media liên tục, sao nó ko tự định giá ssi của nó khi đã lên cả chục lần rồi in giấy pha loang thị giá liên tục, ssi định giá 2x là cao

1 Likes