DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hanhgf ngon thì cần dell gi gõ dài ntn

Từ lúc tham gia ttck tôi nhận thấy 01 điều :

• Khi nhận được khuyến nghị Mua của các cty chứng - tôi ko mua
  • Nhận được khuyến nghị bán - càng hold chặt
  • đặc biệt là khi nó bơm đểu media Cổ bđs - đi xoay tiền mua nhanh và cất tủ
    Cứ làm ngược khuyến nghị của nó ắt sẽ thắng !
    Tôi đã áp dụng và đã x lần tk kkkkk
7 Likes

Thank bác nhé em xem clip coaching của thầy đúng 3 tiếng 51 phút ko bỏ phút nào mà hơn cảm thấy hơn hẳn 5 năm đại học và bảo năm lăn lộn ngoài xã hội Kk.

1 Likes

Thật sự luôn bác nhé, từng từ như núi thái sơn, cả video của thầy các bác nghe xong như thể gột rửa tư duy thay máu tẩy tủy ấy, mà video thầy nhiều công phu ngọa hổ tàng long nên e thường nghe lại nhiều lần để lĩnh hội đc sâu sắc và triệt để hơn bác ạ

4 Likes

Chuyên gia ko biết có đủ tiền để ôm 70k cổ phiếu DIG mà cứ phán bừa đúng là ko phải tiền của mình thì nói gì cũng được cứ phải xuống tiền chung thuyền đã rồi thì nói gì thì nói hô gì thì hô Kk.

Cụ nói chuẩn nhé, không có tin đấy thì k thể kìm hãm được bds

2 Likes

Xem vui phết các bác :smiley:

1 Likes

Đi tìm ku đó xem nó có thật không người anh em, thường khiêm tốn éo ai đi khoe bô bô như vậy

1 Likes

móa, bank, chứng thép toàn con ăn bằng lần thì chả thấy quan tâm, vì cơ bản các cổ đông đó ít người lì như trâu như bò như bđs để ăn XX lần, khẽ tí thì úp lên nhau thành ra tăng bằng lần nhưng nhỏ lẻ ít ăn bằng lần,20% là shut rồi. Còn DIG anh em nhỏ lẻ lại được ăn bằng lần lên chiên za hơi cóng sao mà dễ thế hihi

2 Likes

Trong rủi luôn có may, DIG càng ngày càng thể hiện là một ngôi sao đang lên. Sau này chắc sẽ lên mặt báo hàng ngày thôi :blush:

Qua giờ ko thấy bác 7 đâu nhỉ

Cổ đông DIG toàn là người đầu tư BĐS hoặc kinh doanh BĐS hoặc đã mua BĐS nên mới hiểu về giá trị thực sự của BĐS, nên mới có tư duy dài hạn và hiểu sâu sắc thị trường bđs bên ngoài đang diễn ra và biết phải gắn với cp bđs nào!

1 Likes

Mình thì lần đầu tiên mua cp BĐS vì biết giá bđs đang tăng và sẽ tăng mạnh mẽ sau mỗi đợt bơm tiền. Giá bán sản phẩm cứ tăng theo thời gian thì cty BĐS nào có nhiều đất, ra hàng đều đặn thì giá chắc chắn sẽ tăng mạnh.

1 Likes

Video: Đệ A7 Từng Là F0 - Kinh Nghiệm Đầu Tư x5 Tài Khoản - Nhà Đầu Tư 1970
ACE xem hết Video sẽ hiểu tại sao Đệ A7 áp dụng tư duy của A7 nhiều người họ cầm cổ phiểu Hold dài thì họ rất giàu, ace xem hết video thì đầu tư cổ phiếu giàu rất nhanh, có đoạn từ phút 41:45 thì là kiến thức cô đọng, chỉ xem đoạn này thì đầu tư cổ phiếu cơ hội thành công 1/2 rồi.

2 Likes

Ý em chửi bọn chuyên gia thôi chứ lên media thì chẳng có gì là thật cả Kk.

Chiên za, người thường, ai có tiền chả bàn xúc đất, mà cứ lên media cãi cho bằng được, chê cho bằng được cp bđs mới kì, logic đơn giản như vậy mà không hiểu kkk

1 Likes

Mày bị đa nhân cách à con ?

51:09 kkkk

Em Trinh này thú vị đấy. Một liên tưởng khá thú vị khi em ấy ví một số cp bđs phiên hôm qua như vịt “Vịt đang bị đạp sấp mặt :heart_eyes:

Hôm qua hoảng loạn chung toàn thị trường, sợ vni sập về 144x đi vào down trend + Dig Vào giá nào cũng đang lãi nên ae bán tháo. Ae đã có 1 tối để ân hận rồi. Sáng nay lại vào cover lại hàng thì còn có tết. Cụ chủ tịch với A7 húc luôn ato cho chúng nó cover giá cao đi

1 Likes