DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ông khôn lỏi nó vừa thôi, mịa cđ đéo gì năm xu một hào vậy

2 Likes

Cụ cứ yên tâm ae vẫn ổn định lắm ạ, một số kiểu FLC thôi. Năm nay cụ để 1:1 ae lại ngập mồm.

1 Likes

Các bác cho e hỏi thấy bán trên mạng sách thấy A7 có 3 phần. K rõ phần 3 có thật k nhỉ. Hay lại fake. Để e múc đọc

Cứ để cho bọn T+ sợ hãi bán giá sàn chứ giữ lại bọn đó không ích gì, thêm nhiễu loạn đội ngũ.

Dự án DIG Hà Nam mấy mà bán lại được bán, tiến độ làm cực nhanh mng nhé. Ngay cạnh trung tâm thương mại của Hà Nam đang chuẩn bị xây dựng nữa. Anh em chờ gì nữa múc xúc nhanh thôi

3 Likes

Từ ngày xem vid của Thầy A7 thì mình ms nhận ra tiền cũng là tiêu sản trong thời buổi bơm tiền, lạm phát

1 Likes

Các bác nghĩ rằng nay liệu DIG có giá sàn để ACE dài hạn múc full không? theo tôi nghĩ là rất khó có khả năng đó xảy ra, kết phiên chiều sẽ cho mức giá trên tham chiếu

1 Likes

Hôm nay tất tay cùng với anh em vâng lời ct giàu sang sẽ tới

E xếp hàng trước giá sàn. Hnay nhúng về sàn xong kéo lên rút chân đóng cửa xanh thì tuyệt =))

1 Likes

Cụ làm 1 mảnh đi khu phủ lý sau này ngon lắm kkk

Nội dung là 2 phần nhưng chia ra làm 3 cuốn Kk

1 Likes

ACE vào nhóm Za.lo: DIG CEO - CP THIÊN THỜI để phân tích chia sẻ thông tin nhé! https://bitly.com.vn/xrwz5j

Dig cầm nhìn sàn vẫn sang hơn rác rưởi sàn trong danh mục. Quyết ko làm bẩn danh mục. hihi

1 Likes

chờ Bác Chủ tịch bán cho đây

càng đạp càng tự tin phi 2xx trước tết. hihi.

Trận này thằng nào ko giàu thì nghèo suốt đời, bđs thì ăn bằng lần, ăn như bốc bát họ, bọn kia tuổi gì đòi so dăm ba chục %, trong khi cung tiền m2 làm đồng tiền càng ngày càng mất giá, thành ra số lãi dăm ba chục % lại bốc hơi, hố hố

Mình đọc cuốn 1 là đúng tư duy A7, cuốn 2 hình như ko phải, cuốn 3 mình ko rõ.

1 Likes

Sáng nay có thể sẽ đạp dọa để cover lại hàng đã mất vào tay Tây lông… anh em giữ chặt, ko cho tụi nó ăn quen mồm.

1 Likes

Ngày hôm nay nếu Dig đóng phiên mà tham chiếu hoặc đỏ ko quá 2% thì dân tình sẽ đánh giá cực cao nội tại công ty ,sang tuần họ sẽ phi vào ầm ầm và lúc đó thì mút chỉ .Chủ tịch sáng vào đã động viên rồi thì ae yên tâm cầm gàng nhé.Chúc ae một ngày với nhiều tin vui.

Quả ngọ ko dánh cho số đông. Mà dành cho những người từng trải kiên định, lớp tinh anh của xã hội. Thiên thời đến tiền của sẽ chia lại, cơ hội sửa sai trước đây và thay đôi vượt bậc cho bản thân và gia đình các bạn đang đến gần. Anh em cổ đông L14, DIG ,CEO nắm chặt tay chờ hái quả ngọt

5 Likes