DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chốt lời không bao giờ sai. Đừng để đang lãi thành lỗ, đừng để lỗ ít thành lỗ nhiều. Giá Dig nó chỉ tăng khi tiến độ gpmb các dự án có tiến triển. Còn không thì giá phù hợp lúc này là 30÷40k.

Ae xông lên trận này phải cướp giết hiếp xúc múc. Quyết giành thắng lợi…

Múc xúc húc
" Đốt cháy cả dãy Trường Sơn cũng phải cướp được DIG"

8 Likes

Bác đọc file pdf tất cả comment của A7 với đệ tử mấy năm trước ko? mình đọc file đó thấy hay quá vì kiểu như A7 nói chuyện với đệ tử phân tích đi sâu vào cổ phiếu, nhiều cổ phiếu A7 mổ xẻ thời điểm đó hay lắm ạ, dù qua rồi nhưng mình đọc để nâng thêm kiến thức và kinh nghiệm phân tích cổ ấy.

mày không phải lo, cút

L14 kinh khủng quá

L14 đang có câu trả lời rõ ràng cho các anh em. thanks đại ca A7.

Hàng tốt, cổ đông chất lượng, đồng hành cùng doanh nghiệp, không có bọn ăn hôi, thì nó tăng đơn giản thế thôi

3 Likes

Cơ hội tuyệt vời nhất là những lúc siêu cổ chỉnh… tất cả những tin mà media bơm thổi có thể tác động nhưng chỉ 1 phiên, vì thực tế nó ko xấu như anh em nghĩ.

2 Likes

L14 tím ,ceo xanh thì dig còn gì nữa mà ko chạy,ae ơi múc húc xúc nào

cho mình xin file mềm với bạn

Khởi đầu vào khuôn đẹp quá

Nay lại thi nhau gào khóc thôi … mệt lắm, cứ thằng nào gần cửa không cẩn thận là bị nó đẩy mẹ xuống tàu, nói mãi rồi mà vẫn không chịu hiểu, cuộc chơi lớn và dài nên cần có những pha thanh lọc cũng là lẽ tự nhiên do kỳ vọng của mỗi người và hội nhóm là khác nhau

2 Likes

Ae xúc múc húc ceo dig l14 theo xích thố A7 thôi

Theo tiếng gọi của chủ tịch và các đàn anh, sv nghèo tiếp tục trinh sát trận địa
image

12 Likes

Nay cần xiết vol lại mới đẹp. Các bác k cho bọn yếu sinh lý cắt chym à

1 Likes

có hàng thì giữ, không có thì múc, không múc thì lượn không phải xoắn

cứ mua để đó tích tài sản thôi :v chứ điểm mua điểm bán nó sẽ như dây xích trói tư duy ko tích đc khối tài sản to đâu

Chưa biết hôm nay thế nào
Chỉ biết cảnh sang giàu ngày xuân

2 Likes