DIG hành trình đến 500k không còn xa!

7 Likes

Dm vẫn nhiều thằng chim bé quá

Chim bé nhiều quá haha, vẫn mang hàng ra sút, dm mấy con lợn

mấy thằng kiếm vài đồng tiền lẻ chả biết cái gì sút loạn chưởng, 10 năm nữa vẫn ăn tiền lẻ, trading đến chết

Nếu không có cảnh đông tàn
Thì sao có cảnh huy hoàng ngày xuân
DIG sàn hôm qua là để huy hoàng về sau:)

thiên thời thì đất là ko khác được… các bác lãnh đạo NN có ko muốn đất tăng cũng chả dc, vì làm phát nó đè chết hệ thống tiền tệ ngay… mà cổ đất thì bản chất nó hưởng lợi từ giá đất. 1 vài phiên làm giảm hưng phấn gói kích thích.

1 Likes

Chim lợn media chiên za chiên chứng dẫn dắt dư luận vào bằng chứng théo rùi đua xả lên đầu họ, chỉ có ceo dig l14 là trụ cột

:))) con lợn nào mang hàng ra bán giết hiếp giết

Đợi chiều kéo lại xem, chứ nhỏ lẻ vẫn bán. Bọn tây lông nó còn mua vào sao nhỏ lẻ lại bán ra thế.

Toàn anh em đồng lòng theo chủ tịch

3 Likes

Mày im lặng đê để bố đang mua gom vào nhé .

đã bảo các bác cho chym bé bán trước, chỉ mua sàn thôi, múc hết chỗ nó chạy mới vào tiền mạnh, k phải vội, quan trọng nay phải xiết vol lại

1 Likes

dig có cái Gap ở 104, lấp xong là đẹp

Thêm một ngày nữa xem còn trụ được bao nhiêu anh em! Tuần thử thách lớn với DIG và CEO.

Lấp gap 104 lên cho bền

3 Likes

Vững tin ko rơi 1 cổ nào :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

bán giá này sau phải ủn giá cao hơn thôi

Tôi thấy bthg lắm chỉ tiếc hết cmn đạn mà đi cướp lại cùng a e, dn vẫn tốt vẫn bthg Bác Tuấn CT và ban lãnh đạo DIG vẫn đang miệt mài chạy đua theo thời gian để thực hiện các dự án, về cơ bản là tươi sáng cứ nhìn cp xanh đỏ thì giữ làm sao đc, a e cùng nhau xông lên 1 2 3 Cướp Xúc Múc

7 Likes

Đánh chuẩn cả TA lẫn FA … rất bài bản, thích thổi nến cũng vẫn chuẩn …OK

Lại nhốt đc 10k. Xúc tiếp…

1 Likes