DIG hành trình đến 500k không còn xa!

em hôm nay bắt đầu bị âm vào vốn rùi k biết tt đã dừng lại chưa

2 Likes

Kkk. Anh chỉ đưa ra góc nhìn của anh về dig và anh khuyến nghị mọi người mà sao cu cay nghiệt vậy cu? Chắc đang chờ bán sàn trong đống hơn 4tr cổ chưa khớp nên cay hả? Kkk

mạnh mẽ lên e lãi lỗ chỉ là con số ảo trên app thôi, chúng ta tầm nhìn xa thì sợ quái gì, bọn a bao lần chỉnh ntn rồi xong lại đâu vào đó, siêu cổ xích thố DIG CEO L14 gặp thiên thời như đồng cỏ thảo nguyên xanh thì cản thế đéo nào được nó phi nước kiệu vút xa khỏi tầm mắt chứ

3 Likes

cứ bình tĩnh đi em, đóng app đừng nhìn con số nữa, bao đợt như này rồi, xong lại đâu vào đó cả thôi.

Bình tĩnh em ơi, anh cũng âm chán rồi nhưng DIG mang lại cho mình nhiều vinh quang nhất đấy

AE CHÚ Ý KHẨN !
Ở VN cứ VN30 sản xuất, bank , thép VNM…PE 12-30 là media, chiên za chúng nó chỉ lừa ae múc để nó sút lấy tiền đi mua đất, mua biệt thự, cổ phiếu đất thôi. Bởi sau 12-30 năm mới mong hòa vốn thu tiền về mua đc mớ rau. Còn đất x100-5000 lần sau 20-30 năm. Cổ đất x10.000 lần
Hãy ghi nhớ điều này sẽ như bùa hộ mệnh của Thiên triều
Kkkkk

37 Likes

Hôm trước khoe lãi, rồi xây biệt phủ chạm tên A7 lên mà nay không gồng được là dở nhé, nên tự phê bình :v

rồi sẽ tới ngày 10k cổ CEO DIG đổi lấy 10 căn biệt thự view biển hoặc 10 con maybach tự tin lên
ae

2 Likes

Chả hiểu ndt cá nhân nào mà bán hơn 4tr vậy được :angry: , em chỉ biết gom thêm tý vơi anh em.

kéo nào kéo nào, lệnh mua đã vào dày hơn

Hàng hệ thống mang ra treo thôi, để nhỏ lẻ đua bán theo là chính… hôm qua GD hơn 13 triệu, nay còn 6-7 triệu, giảm đi nhiều rồi. đợt này thay máu cổ đông mới, kỳ vọng mới cũng tốt.

3 Likes

Tụi nó tự hủy lệnh bán kìa anh em

Họ đánh có chủ ý, vụ THM chỉ tập trung khai thác việc bỏ cọc của THM mà ko nói gì đến người thứ hai… cần hiểu rõ động cơ họ là gì.

2 Likes

Lại k kê sàn nữa à

mua xong cầm vào lại nện trên giá cao và số lượng lớn nên nó lên nhanh hoặc bào nhanh bác .thôi để lại xoay tiền đỡ sàn nếu có

3 Likes

Không em nghĩ là 1 CP DIG CEO là đủ sức đổi 10 căn rồi , giá 1CP lên tới 100 tỷ CP , lúc đấy anh em mình thành tỷ phú USD hết , thời tới cản sao được , anh em bán hết tài sản all in DIG CEO L14 nhanh nào .

1 Likes

Mai lên nhẹ và qua tuần sẽ phi.

Mình đã từng -20% từ giá mua, dell bán, lại ngon; giờ tiếp tục -20% từ đỉnh kệ cụ. Hy vọng ngày mai đâu lại vào đấy

1 Likes

Thằng quỵt lừa làm dòng bđs vạ lây

1 Likes

Sáng mai góp vui 3 4k để cùng các cụ kéo em nó lên

3 Likes