DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chiều nay em đi rút tiền để sáng mai nạp thêm ít cổ đất cho an tâm ăn tết,kkk

1 Likes

kiểu gì hết ATC DIG với CEO cũng khớp hàng triệu cổ phiếu

Bác A7 tối nay lên sóng bơm cho đám gà ít oxy.

3 Doanh nghiệp còn lại không bỏ cọc nhé!

Ủa tiền để trong ngân hàng rồi chuyển khoản qua tk chứng khoán không nhanh hơn hả?

đóng bảng ăn tết rồi cụ, xem như mua đất để đó, ko coi theo phiên nữa kkk

1 Likes

Các anh vác hàng ra dọa, nhưng khớp mấy đâu, ko hao hụt gì…

Bank lại yếu rồi. Rất khó ăn. Chắc mai lại tèo. Rồi lại phải vào BĐS thôi.

thầy A7 tối livestream bơm oxi ae với :smiley: tiếp oxi từ thầy để vượt qua cơn bão này

Chắc bác ấy không có internet banking

Nếu các bác đã chọn mình thuộc 5% thì kệ cụ tạo lập đi. Em chấp nó phiên sàn sáng mai nữa hí hí. Càng điên loạn diễn càng chứng tỏ chúng nó thèm khát, 3 cây sàn chiết khấu đủ hấp dẫn, nó ko dám liều nữa đâuuuuu

2 Likes

Bank nay vol to tổ bố, t+3 nhỏ lẻ đú lại bị cut tiết ha ha

Đi từ khi dig còn 3x gặp bảo yêu tình yêu quái dụ dỗ nhưng cũng ko mày mè j. Vây nên Chỉ những ai kiên định mới đủ tố chất để lấy chân kinh thôi. Kkk

suy cho cùng thì cứ nghĩ mình đầu tư mua mảnh đất nên thôi nó lên hay nó xuống kệ cụ nó bao h thấy đạt taget thì bán sáng h ngồi xem bảng điện chẳng làm ăn được gi .coi riết thành lú

8 Likes

mai làm cây sàn nữa rồi hồi, loanh quanh chỉ có thế, ae sốt sắng hoa hết cả mắt :grin:

1 Likes

Bank vol to bị kéo xuống thế kia thì tăng thế nào được

Nói từ trước rồi có sai đâu mà, có mỗi cái bảng đt mà ko tắt đi đc thì đầu tư làm gì :grin:

24 Likes

đóng bảng làm việc đi các bác, khóc mếu gì tầm này thì cũng ko cưỡng được làn sóng tháo chạy của anh em F0 rồi. Gồng .

DIG hết oxy rồi

Vậy mai lại xanh rồi. Bác vào cuối phiên là phiên sau i rằng xanh kk