DIG hành trình đến 500k không còn xa!

E là một F0 và ôm DIG từ tháng 11/2021. Và mấy hôm nay chứng tỏ một điều là thị trường tài chính rất là khốc liệt và nó không dành cho mọi người.

Từ việc bds tăng nóng khiến cho các bên khác phải “vào cuộc” từ sự cố ngắt cầu dao phiên ATC, rồi đến việc bán chui FLC khiến cho ndt yếu tim sợ hãi, mất niềm tin vào thị trường.

Và giọt nước tràn ly THM bỏ cọc khiến các ndt f0 sợ hãi. Đồng thời theo e đọc ở một số trang báo là bằng một cách nào đó có một “thế lực” có thể sử dụng Bán Khống trong ttck như bên Fo.r.ex (cái này e ko biết có đúng ko) để chèn ATO sàn với mưu đồ mua cp giá rẻ.

Không biết mọi người thế nào chứ với e cũng có chút sợ hãi. Nhưng nhớ đến lời chú A7 và ông Waren Búp Phê đó là khi đã lựa chọn 1 CP thì hãy xác định giữ nó cho 10 năm sau. Và chỉ bán khi chính sách chiến lược hoặc lãnh đạo kém đi.

Và với DIG thì e có thể tự tin ôm chưa rớt cổ nào. Đang tính xem có gì bán được để ôm tiếp.
Đôi lời của một F0 còn non kinh nghiệm mong các bác đừng chê cười.

8 Likes

Có những cổ đông như bạn thì lo gì DIG ko hồi phục và tăng trở lại… việc bán khống là có vì thị trường mình có T+ tuy nhiên không lạm dụng quá được đâu.

1 Likes

cả thị trường bị đạp mà bạn yên tâm đi, hồi tháng 8 còn lình xình hơn nhiều lúc đấy cổ đông lớn sút, hồi đấy cổ đất dig còn bị đạp riêng rồi ai bảo chê lãnh đạo, đây là cả dòng bị đạp, điều chỉnh là bình thường. quan trong thiên thời bơm tiền tích trữ tài sản.

2 Likes

hình ảnh
chia sẻ của anh Vịnh khá hay thà đánh 1 trận to còn hơn đánh 100 trận nhỏ thua 1 trận lớn.

1 Likes

Cổ đất như DIG sớm muộn gì cũng tăng mà!

Dig hôm nay bât xanh trở lại nhé ae. Kkkk. Sau mỗi nhịp gãy sẽ lại phi mạnh. Ae vững tay

1 Likes

Cứ cho chiết khấu 30% cho thoải mái đi bác. Nén càng sâu bật càng mạnh, đó là quy luật

1 Likes

Chào anh em Digger và chúc anh em một ngày thứ 6 tràn đầy năng lương. Rất nhiều hội nhóm đã chuẩn bị tiền bắt đáy BDS và đặc biệt là Dig - Ceo, tổ chức cũng đang cần kéo BDS để tránh ảnh hưởng tiêu cực quá lên VNI nên anh em mình hôm nay cũng canh chung tay để kéo Dig -Ceo nhé. Dig- Ceo quay xe thì BDS sẽ quay xe hết

4 Likes

DIG giờ hội tụ cả 4 yếu tố 1 .cơ hội: thiên thời ; 2. Mối quan hệ khủng ;3 tiền ;4 Quyền đất đai và dự án trải dài khắp nơi từ Bắc vào Nam mà lại toàn vùng nằm chờ sẵn đầu tư công nữa mà không phất như diều gặp gió nữa thì em cũng xin chịu.Chỉ vin vào nhưng điều đấy thì chấp chục cây sàn nữa nhé Kk

1 Likes

Dig giá này quá thơm. Bữa 119 còn hốt thêm nữa là kaka.

ngôi sao đang lên à kkk

Sao toàn thấy thành viên mới hô mua , còn các kỳ cựu thì im re, Các bác đọc là biết sao rồi đấy. Khổ thân f0 vẫn ngây thơ tưởng là gà ai ngờ là hạt thóc :smiley:

Sủa mạnh lên CL kkk

mấy hôm trước không thấy mày đâu giờ vào đây sủa nhặng xị à, tao còn giữ và anh em tao còn giữ và đang còn chạy tiền mua thêm nhé ku

mày suy bụng ta ra bụng người à

Mày ngu lắm con ạ kỳ cựu còn đang bận gom tiền ôm hàng cho nhiều mới vào ít tiền hơn thì vừa vào vừa hô cho nó khí thế còn mày không có tiền gom hàng nên tức vào sủa hả Kk.

1 Likes

Tin đấy thì chắc từ mõm mấy thằng rẻ rách như mày mà ra thôi Kk.CÚT

1 Likes

Hài vl đạp chán quá đéo có ai bán vì bây giờ toàn là yêng hùng đệ của Đế Sư A7 ai cũng 1 thân võ học người cứng hơn sắt thép có ép nữa cũng có kẹc bọn a bán kkkk, thôi vụ này cướp đc 1 ít hàng của nhỏ lẻ ysl coi như là hòa vốn tiền qc thuê media rồi, làm ăn mà cứ kg phát thì hòa thì đúng là hòa phát kkkkk, uhm đúng là các a cũ chỉ đéo mua đc nhiều lắm và thấy tiếc vãi nồi vì điều này các e nhé.

2 Likes

ở đời hãy làm việc có đức cho con cháu nó hưởng em ạ, ai may mắn thì chúc mừng người ta, ai khó khăn thì giúp đỡ người ta, động viên họ, tao ko biết mày là ai nhưng mày đi sủa bậy bạ và nghĩ ai cũng như cái đầu mày thì xã hội này là cái gì, cả đời mày khó khá nổi sống như con chuột trong hang nếu tư duy và suy nghĩ như thế

1 Likes

Đấy kỳ cựu lên tiếng đấy mày sủa nữa đi con chim lợn ngu xuẩn này Kk.Sáng ra đã làm loãng pic của mấy bố.

1 Likes