DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cút gì Ông nội, tôi đang đu giá 115, hỏi xem tình các cụ có tin gì ko chứ làm gì căng

Thiết nghĩ mua 12x với 100 thì khác chi mua đoạn 7x và 50 chỉ khác là giờ cận tết thì medi dễ làm trò hơn vì biết cho mấy bố nhỏ lẻ lỗ tạm thời thì tâm lý đéo đem đc tiền về cho mẹ để khoe với mẹ làm các ô tâm lý bùn rồi lại sụt xùi nức nở, đầu tư thì quan trọng đéo gì tết hay kg tết, có phải tết là hết đéo đâu, sang năm kg có tết à, mà các cụ nhà mình đã nói 30 chưa phải là tết nên a e yên cái tâm đi nhé.

2 Likes

Chịu khó đọc từ trên xuống dưới thì không cần nghi ngờ cái gì nhé ngươi anh em, vững tin lên

Cứ như ông Tài vài năm nữa DIG tài trợ biệt phủ, giàu sang thì ngày đéo nào chả là tết phải ko?

4 Likes

A mua giá này đây chú, và kể cả có sàn 5 cây nữa a cũng ko bán 1 cổ nhé! :)) Đố lái lấy được hàng của a, còn hôm nay a sẽ múc all in!

7 Likes

ACE vào nhóm Za.lo: DIG CEO - CP THIÊN THỜI để phân tích chia sẻ thông tin nhé! https://bitly.com.vn/xrwz5j

1 Likes

Nói thật là cao thủ đến mấy thì vẫn phải có những lúc phải mua mà biết éo được ngày mai, miễn là hàng nó ngon, dm nhiều thằng khôn lỏi bảo đợi chỉnh nhưng nó lên tận 150-200 nó mới chỉnh về 130 thì ăn nhằm gì, mình mua từ 35-36 chỉnh về 28,8, nhưng không mua thì nó phi lên 40 lúc đó lại khóc à!

2 Likes

Kkkkkk ngày nào cũng vui hơn tết bác ạ kkkkkk

1 Likes

Chuẩn bác, ngắn hạn kệ nó đi, ngon là múc đã, biết được trước rõ ràng thì đã tỷ phú USD lâu rồi :))

Bác giống em. Tầm nhìn của những ng có tiền, đầu có sỏi lại thua lại bị lùa bởi bon trẻ trâu bọn media sao???. Lăn lộn trên đường dài va vấp mãi rồi. Cơ hội để sửa sai và đứng lên là đây. Kk

3 Likes

4 Likes

và tôi đã múc cả trung bình xuống nhiều nữa miễn là có tiền, bđs có như thép, cá tôm đâu, cơm không ăn gạo còn đó, ôi thiu làm sao được

Để CL gáy thêm ít phiên nữa, mấy khi đc gáy đâu, nín mãi rồi :))

2 Likes

Mấy ông có tâm thật sự thấy mấy người mới chơi đu đỉnh thì khuyên người ta tạm thời cắt lỗ tăng tỉ trọng tiền mặt khi tt bất ổn thế này, thì chả ai nói gì đâu. Chứ cứ thấy cp bị đạp là nhảy vào topic người ta hả hê kháy đểu, thì bị chửi cho là đúng cmnr

Mình đang cầm gần 500k Dig chỉ tiếc ko còn tiền mua giá này thui. Sàn chấp cả 10 cây luôn

3 Likes

Nhìn khắp 3 sàn ít có cổ phiếu nào mà cộng đồng cổ đông đoàn kết cùng nhau nắm giữ với tầm nhìn xa như DIG, nên khi thị trường hồi phục thì DIG sẽ bật đầu tiên

3 Likes

Tại sao năm nay tôi đầu tư cổ phiếu bđs mà all in DIG:

• Từ hồi đi làm mười mấy năm cứ mỗi năm lại bê trễ việc mua nhà là giá nhà lại tăng càng lúc càng tăng mạnh và cuối cùng mua nhà giá cao, cái này nó là thực tế và tôi bị rồi chắc nhiều người bị
  • TT bất động sản tăng, cổ phiếu bđs tăng và nếu quan sát tốc độ tăng thì các cổ phiếu bđs 5 năm gần đây tăng rất mạnh toàn 3-5 lần thậm chí 10 lần hoặc nhiều hơn
  • DIG là mã tăng chậm nhất và đến nay cũng chưa phải tăng nhiều so với tiềm năng doanh nghiệp
  • Nếu làm doanh nghiệp sản xuất thì lỗ một năm thì có khi phải mất vài năm để làm bù còn đất cát nếu là cá nhân mà đủ ăn nợ ít, tài chính minh bạch như DIG mà lại có nhiều đất thì nó như thế nào hả các bạn
    Kệ mấy thằng không có não, chim lợn hót, ghen ăn tức ở anh em nhé
5 Likes

Đã chọn DIG để đầu tư thì lãnh đạo, quỹ đất, thiên thời là ảnh hưởng đến mình . Còn lại chấp hết các loại chim lợn và tâm lý Lướt sóng ngắn hạn

3 Likes

Tôi còn muốn nó đạp về -40% cho đám chim non hẹo bớt đi, DIG không cần mấy con gà nhát chết.

Đất Hán Trung khỉ ho cò gáy, chấp đào ngũ thả cho về quê, ai đi không tiếc ai đến chào mừng. Những người đi xa xác định ôm lâu dài thì có lái lợn lái bò cũng không bằng lái thiên thời.

Múc, húc, xúc, giết hết. Thị trường tài chính chỉ 5% kiếm được tiền, 90% là mất còn lại chỉ sống lay lắt qua ngày.

Ae DIG nhìn thánh địa L14, chỉ một gảy lên CE nhẹ tựa lông hồng thì chẳng lý gì nhả hàng cho thằng khác cướp mất.

8 Likes

Ae đừng bán nữa. Bên mua miệt mài đánh lên, mà ae thì cứ ngóc lên được tí là bán tận sàn thì sức nào mà đánh lên dc. Chỉ cần kiên nhẫn không bán thì sẽ cân lệnh ngay thôi.